| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-HSM5035 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 680~2580Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
PE POF PVC PP Máy bọc thu nhỏ tự động bằng nhiệt Đường hầm thu nhỏ 1200 × 450 × 250mm
Mô tả sản phẩm
ACEY-HSM5035 với thiếu pha, lỗi pha, mạch ngắn báo hiệu an toàn lỗi tự động.
nhiệt độ của lò co lại nóng lên nhanh chóng, lượng không khí lớn, gió đều,theo kích thước của sản phẩm, số lượng của sản phẩm có thể được điều chỉnh.Tốc độ dây chuyền vận chuyển và nhiệt độ phòng lò để đạt được hiệu quả co thắt tốt nhất.
Tính năng sản phẩm
Các thông số kỹ thuật
| Nguồn cung cấp điện | 380V50-60HZ |
| Sức mạnh | 12KW |
| Kích thước | 1200mm x 500mm x 350mm (kích thước mẫu thực tế 450x300mm) |
| Tốc độ vận chuyển | 0-15m/min |
| Vật liệu vận chuyển | Mái lưới |
| Chế độ tải | 25kg tối đa |
| Kích thước máy | 1600mmx700mmx1620mm (L*W*H) |
| Trọng lượng | 185kg |
| Phim thu nhỏ | PE,POF,PVC,PP |
Hiển thị sản phẩm
![]()