| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-SS11 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 3180~14080/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
2 trong 1 pin cách nhiệt giấy dán và điện áp máy phân loại IR cho 18650 21700 26650 32700
Mô tả sản phẩm
Máy dán giấy cách nhiệt pin ACEY-SS11 và máy phân loại điện áp / IR pin được tích hợp trực tiếp và kết nối trực tuyến, cho phép cả hai quy trình hoạt động đồng thời.Thiết kế này cho phép sản xuất liên tục, làm giảm việc xử lý bằng tay giữa các quy trình và cải thiện hiệu quả tổng thể.
Tính năng thiết bị
Thiết kế tích hợp kết hợp dán giấy cách nhiệt và phân loại điện áp / kháng cự bên trong trong một hệ thống
Hai quy trình hoạt động đồng thời, cho phép hoạt động liên tục và thông lượng cao hơn
Loại bỏ việc xử lý thủ công giữa các quy trình, giảm chi phí lao động và lỗi xử lýHỗ trợ các mô hình pin hình trụ bao gồm 18650, 21700, 26650 và 32700
Đo điện áp và kháng cự bên trong chính xác cao để phân loại pin đáng tin cậy
Cấu trúc cơ khí ổn định và hoạt động đơn giản, phù hợp với việc sử dụng sản xuất lâu dài
Dấu chân nhỏ gọn, tiết kiệm không gian sàn sản xuất
Thông số kỹ thuật thiết bị
| Điểm số. | ACEY-SS11 |
| Máy dán nhãn | |
| Cung cấp điện áp | Một pha ~ 220V, 50Hz |
| Sức mạnh định số | 2KW |
| Vật liệu đệm bề mặt | Bảng giấy lúa mạch cao nguyên hoặc vật liệu PVC |
| Yêu cầu về thông số kỹ thuật vật liệu | đường kính tối đa của vật liệu cuộn giấy lúa mạch là 350MM, đường kính bên trong của lõi cuộn giấy là 72-75MM |
| Loại pin | 18650 pin pin tích cực hoặc tiêu cực cột tự động dán với cao nguyên lúa mạch giấy thảm hoặc vật liệu PVC |
| Phương pháp cho ăn | Chèn pin pin hopper: 400pcs mỗi lần, có sẵn cho 2 đơn vị chèn riêng biệt |
| Áp lực khí nén | 0Máy in giấy lúa mạch.4-0.6Mpa |
| Năng lượng đệm | Điện hoặc khí nén |
| Thiết bị điều khiển | 7Màn hình cảm ứng 0,5 inch, trình lập trình PLC và động cơ phụ trợ |
| Chiều rộng cuộn giấy lúa mạch | 100mm |
| Tốc độ | 4000-4500PCS / giờ, 4PCS mỗi đấm |
| Kích thước | L1000mm × 710mm × 1500mm |
| Trọng lượng máy | 200kg |
| Nấm mốc dao | phương pháp xử lý dây chuyển động chậm, độ chính xác cao, 5000 khuôn dao được phủ một lần để loại bỏ nước dính |
| Máy phân loại | |
| Cung cấp điện cho thiết bị | Một pha ~ 220V ± 10%/50Hz ± 10%, công suất < 300W |
| Loại pin | 18650(Các kích thước khác có sẵn) |
| Kênh nhận | 10 kênh nhóm phân loại và phù hợp, 1 kênh sản phẩm không đủ điều kiện, sẵn có bộ tùy ý cho giá trị phân loại của mỗi kênh. |
| Các thông số thử nghiệm | Căng suất điện tương đương |
| Xét nghiệm kháng cự bên trong | Phạm vi thử nghiệm: 80mΩ, |
| Độ chính xác: ± 0,5%rdg | |
| Độ phân giải màn hình: 0.01mΩ | |
| Xét nghiệm điện áp | Phạm vi thử nghiệm: 8V |
| Độ chính xác :± 0,015%rdg, | |
| Độ phân giải màn hình: 0.01mV | |
| Tốc độ phân loại | 6000 miếng/giờ |
| Kênh mở | 400 pin có thể được lưu trữ |
| Hiển thị kết quả | 5Màn hình LCD 7 inch + màn hình đồng bộ PC + máy tính công nghiệp |
| Trọng lượng | < 300kg |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()