| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-AM11 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2160~12000/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Tất cả trong một bộ pin hình trụ Thiết bị lắp ráp cho 18650 21700 26650 32700
Mô tả sản phẩm
Thiết bị lắp ráp gói pin ACEY-AM11 được thiết kế để sản xuất thử nghiệm lô nhỏ và tạo nguyên mẫu các gói pin hình trụ. Nó tích hợp các quy trình chính bao gồm hình thành và phân loại tế bào,phân loại và nhóm, hàn, thử nghiệm BMS, thử nghiệm hiệu suất gói pin, lão hóa và bọc co lại, cung cấp một giải pháp nhỏ gọn tất cả trong một cho việc lắp ráp và xác minh PACK hiệu quả.
Đặc điểm
Cấu trúc thiết bị
![]()
Dòng công việc
Các thông số kỹ thuật chính
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
| Hiệu quả thiết bị | 10 PPM |
| Thời gian hoạt động của thiết bị | ≥98% |
| Bộ Nội các thành lập | 8 kênh, 5V / 3A |
| BMS Tester | Máy kiểm tra bảng bảo vệ 4 loạt |
| Máy kiểm tra kháng cự bên trong | HIOKI 3561 |
| Nguồn cung cấp điện hàn | Nguồn cung cấp điện hàn transistor 220V, 5000A |
| Máy kiểm tra toàn diện bộ pin | 50V / 60A |
| Tủ lão hóa | 30V / 10A / 20A |
| Hệ thống điều khiển | Máy tính cá nhân công nghiệp (hệ thống nhúng) |
| Năng lượng đầu vào | 2 kW |
| Cung cấp điện đầu vào | AC 220V / 50 Hz |
| Cung cấp không khí nén | ≥ 0,6 MPa |
| Hiển thị | 21.5 inch Philips LCD |
| Kích thước tham chiếu (L × W × H) | 1200 × 800 × 1500 mm |
| Tổng trọng lượng | 250 kg |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()
![]()