| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-CCD01 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 7280~7379/Set (negotiable) |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy kiểm tra CCD điện cực tích cực / tiêu cực pin hình trụ
Mô tả sản phẩm
ACEY-CCD01 CCD tester được thiết kế để kiểm tra tự động các điện cực dương và âm của pin lithium hình trụ.Hệ thống chụp hình điện cực và so sánh số lượng và vị trí của chúng với các mẫu tham chiếu để xác định kết quả OK hoặc NG.
Các vị trí NG được xác định rõ ràng, cho phép xác minh cực độ đáng tin cậy trước khi hàn điểm và ngăn ngừa hiệu quả các khiếm khuyết lắp ráp do định hướng điện cực không chính xác.
Dòng quy trình
Loading cell → Image capture → Polarity inspection → NG judgment → OK output
Các thông số kỹ thuật chính
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
| Khu vực kiểm tra | 400 × 300 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Tốc độ lái động cơ | 300 mm/s |
| Hệ điều hành | PC công nghiệp + máy ảnh thông minh (Hikvision 6 MP lens) |
| Chế độ kiểm tra | Kiểm tra độc lập |
| Lặp lại độ chính xác vị trí | ±0,1 mm |
| Thời gian chu kỳ kiểm tra | 1 giây mỗi tế bào |
| Tổng công suất | 500 W |
| Trọng lượng máy | 150 kg |
| Khả năng tải tối đa | 60 kg |
| Nguồn cung cấp điện | Đơn pha AC 220 V / 50 Hz |
| Kích thước tổng thể (L × W × H) | 860 × 630 × 1630 mm |
Hiển thị sản phẩm
![]()