| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BS02 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 6298~7128/Set (negotiable) |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy dán giấy cách nhiệt bằng pin lithium hình trụ tự động cho 32140 33140
Mô tả sản phẩm
ACEY-BS01 Insulation paper sticking machine is specifically designed for the automatic pasting of barley paper insulation pads or PVC materials on the positive or negative electrodes of cylindrical lithium-ion batteriesNó phù hợp với các mô hình pin 32140 và 33140 và được sử dụng rộng rãi trong sản xuất pin và dây chuyền lắp ráp gói.Nhãn nhãn tự động cải thiện hiệu quả sản xuất trong khi giảm xử lý bằng tay và biến đổi.
Tính năng thiết bị
Các thông số kỹ thuật chính
| Cung cấp điện áp | Một pha ~ 220V, 50Hz |
| Sức mạnh định số | 2KW |
| Vật liệu đệm bề mặt | Bảng giấy lúa mạch cao nguyên hoặc vật liệu PVC |
| Yêu cầu về thông số kỹ thuật vật liệu | đường kính tối đa của vật liệu cuộn giấy lúa mạch là 350MM, đường kính bên trong của lõi cuộn giấy là 72-75MM |
| Loại pin | pin pin dương hoặc tiêu cực cột tự động dán với cao nguyên lúa mạch giấy thảm hoặc vật liệu PVC |
| Phương pháp cho ăn | Chèn pin pin hopper: 400pcs mỗi lần, có sẵn cho 2 đơn vị chèn riêng biệt BNX-350 tự động dán |
| Áp lực khí nén | 0Máy in giấy lúa mạch.4-0.6Mpa |
| Năng lượng đệm | Điện hoặc khí nén |
| Thiết bị điều khiển | 7Màn hình cảm ứng 0,5 inch, trình lập trình PLC và động cơ phụ trợ |
| Chiều rộng cuộn giấy lúa mạch | 100mm |
| Tốc độ | 2000PCS / giờ, 2PCS mỗi đấm |
| Kích thước | L1110mm*W710mm*H1580mm |
| Trọng lượng máy | 200kg |
| Nấm mốc dao | Phương pháp xử lý dây chuyển động chậm, độ chính xác cao, 5000 khuôn dao được phủ một lần để loại bỏ nước dính |
Hiển thị sản phẩm
![]()