| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-HSM5035 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 680~2580Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
PE POF PVC PP อัตโนมัติความร้อนหดเครื่องห่อหดอุโมงค์ 1200 × 450 × 250 มม
คําอธิบายสินค้า
ACEY-HSM5035 กับการขาดเฟส, ความผิดพลาดเฟส, ระเบิดความปลอดภัยความผิดพลาดอัตโนมัติสั้น
อุณหภูมิของเตาผิงการหดร้อนขึ้นอย่างรวดเร็ว ปริมาณอากาศใหญ่ ลมก็เท่ากัน ตามขนาดของผลิตภัณฑ์ปริมาณของผลิตภัณฑ์สามารถปรับความเร็วสายพานขนส่งและอุณหภูมิห้องเตาเพลิงเพื่อบรรลุผลการหดตัวที่ดีที่สุด.
ลักษณะสินค้า
ปริมาตรเทคนิค
| พลังงานไฟฟ้า | 380V50-60HZ |
| พลัง | 12KW |
| ขนาด | 1200mm x 500mm x 350mm (ขนาดตัวอย่างจริง 450x300mm) |
| ความเร็วในการขนส่ง | 0-15m/min |
| วัสดุขนส่ง | สาย Mesh |
| การบรรทุกคอนเวียร์ | 25kg มากที่สุด |
| ขนาดเครื่อง | 1600mmx700mmx1620mm (L*W*H) |
| น้ําหนัก | 185 กิโลกรัม |
| ฟิล์มลด | PE,POF,PVC,PP |
การแสดงสินค้า
![]()