| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-S200B |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2160~10087/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy hàn điểm pin lithium đơn mặt tự động 8000A cho 18650 21700 26650 32700 32140
Mô tả sản phẩm
ACEY-S200A máy hàn điểm một mặt tự động sử dụng một nền tảng điều khiển mô-đun cấp công nghiệp với màn hình cảm ứng, bộ điều khiển chuyển động và các mô-đun servo chính xác cao, cung cấp độ chính xác, linh hoạt,và tốc độ.
Nó hỗ trợ nhập chương trình AutoCAD, tự động bù đắp các electrode sai đường, giám sát dữ liệu sản xuất, phân tích tia lửa, hàn sai, hàn yếu hoặc thiếu,và phù hợp với các tế bào trụ lithium-ion bao gồm 14500, 18650, 21700, 26650, 32700 và 33140.
Các thông số kỹ thuật chính
| Các loại pin áp dụng | Các pin lithium-ion hình trụ: 14500, 18650, 21700, 26650, 32700, 33140 v.v. |
| Các tùy chọn dòng hàn | 5000A / 8000A / 10000A |
| Di chuyển theo trục Y | 500mm (có thể tùy chỉnh) |
| Di chuyển theo trục X | 400mm (có thể tùy chỉnh) |
| Tốc độ hàn tại chỗ tối đa | 0.35s/điểm (1 giờ):khoảng 2800 đơn vị (18650 tế bào) |
| Tốc độ lái động cơ | 600mm/s |
| Lực điện tải tối đa | X hướng: 26; Y hướng: 26 |
| Kho lưu trữ nhóm tập tin có khả năng | 100 nhóm |
| Hệ điều hành | Hệ thống nhúng giao diện người máy |
| Chế độ truyền | Vít chính xác Đài Loan với đường ray hướng dẫn |
| Chế độ lái xe | Động cơ servo bước |
| Lặp lại độ chính xác vị trí | ±0,02mm |
| Kích thước | L: 900mm, W: 900mm, H: 1600mm |
| Sức mạnh | 2000W |
| Trọng lượng máy | 150kg |
| Trọng lượng chịu đựng tối đa của trục Y | 30kg |
| Nguồn điện đầu vào | đơn pha AC 220V/50Hz |
| Nguồn không khí | 0.4-0.6 Mpa |
| 8000A Cung cấp điện cho Transistor | |
| Năng lượng đầu vào tối đa | 800W |
| Điện hàn tối đa | 8000A |
| Điện áp hàn tối đa | 36V |
| Tần số hàn tối đa | 125KHz |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện không đổi/năng lượng không đổi/năng lượng và dòng điện không đổi |
| Phạm vi thời gian tải trước | 0-9999ms |
| Phạm vi thời gian của đường giàn | 0-9.9ms |
| Phạm vi thời gian hàn | 0-9.9ms |
| Phạm vi thời gian giảm | 0-9.9ms |
| Phạm vi làm mát | 0-99.9ms |
| Khoảng thời gian giữ | 0-9999 ms |
| Phạm vi thiết lập hiện tại | 200-8000A |
| Phạm vi thiết lập điện áp | 0-10.0V |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Trọng lượng | 20kg |
| Kích thước | 415*215*348mm |
Thông số kỹ thuật thiết bị
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()