| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-S200B |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 2160~10087/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
8000A ทรานซิสเตอร์ แบตเตอรี่ลิตยูแบบอัตโนมัติด้านเดียว เครื่องปั่นจุดสําหรับ 18650 21700 26650 32700 32140
คําอธิบายสินค้า
ACEY-S200A เครื่องปั่นจุดแบบอัตโนมัติแบบเดียว ใช้แพลตฟอร์มควบคุมแบบโมดูลระดับอุตสาหกรรม พร้อมจอสัมผัส เครื่องควบคุมการเคลื่อนไหว และโมดูลเซอร์โวระดับความแม่นยําสูง ให้ความแม่นยํา ความยืดหยุ่น,และความเร็ว
มันรองรับการนําเข้าโปรแกรม AutoCAD คอมพนันอัตโนมัติความผิดสอดคล้องของอิเล็กทรอนด์ ติดตามข้อมูลการผลิต วิเคราะห์จุดประกายและเหมาะสําหรับเซลล์กระบอกลิทธิียมไอออน รวมถึง 14500, 18650, 21700, 26650, 32700 และ 33140
ปริมาตรเทคนิคหลัก
| ประเภทแบตเตอรี่ที่ใช้ได้ | เซลล์ลิทธิียมไอออนทรงกระบอก: 14500, 18650, 21700, 26650, 32700, 33140 เป็นต้น |
| ตัวเลือกปัจจุบันการปั่น | 5000A / 8000A / 10000A |
| การเดินทางในแกน Y | 500 มิลลิเมตร (สามารถปรับแต่ง) |
| การเดินทางในแกน X | 400 มิลลิเมตร (สามารถปรับแต่ง) |
| ความเร็วในการปั่นจุดสูงสุด | 0.35s/จุด (1 ชั่วโมง):ประมาณ 2800 หน่วย (18650 เซลล์) |
| ความเร็วการขับเคลื่อนเครื่องยนต์ | 600 มม/วินาที |
| หนุนแรงสูงสุดของหัวใจไฟฟ้า | แนวทาง X: 26 แนวทาง Y: 26 |
| ความสามารถในการเก็บกลุ่มไฟล์ | 100 กลุ่ม |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบที่ฝังอยู่ ระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร |
| ระบบส่ง | สกรูความแม่นยําของไต้หวันที่มีรถไฟนําทาง |
| โหมดการขับรถ | มอเตอร์เซอร์โว stepper |
| ความแม่นยําการตั้งตําแหน่งซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| ขนาด | L: 900mm, W: 900mm, H: 1600mm |
| พลัง | 2000W |
| น้ําหนักของเครื่อง | 150 กิโลกรัม |
| น้ําหนักบรรทุกสูงสุดของแกน Y | 30 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟเข้า | เครื่องปรับปรุงไฟฟ้า |
| แหล่งอากาศ | 0.4-0.6 Mpa |
| 8000A พลังงานไฟฟ้าทรานซิสเตอร์ | |
| พลังงานเข้าสูงสุด | 800W |
| กระแสการผสมผสานสูงสุด | 8000A |
| ความดันในการปั่นสูงสุด | 36V |
| ความถี่ในการปั่นสูงสุด | 125KHz |
| ระบบควบคุม | กระแสไฟฟ้าคงที่ / กระแสไฟฟ้าคงที่ / กระแสไฟฟ้าคงที่และกระแสไฟฟ้าคงที่ |
| ระยะเวลาการบรรจุก่อน | 0-9999ms |
| ระยะเวลาของรัมป์ | 0-9.9ms |
| ระยะเวลาการปั่น | 0-9.9ms |
| ระยะเวลาการลดลง | 0-9.9ms |
| ระยะการเย็น | 0-99.9ms |
| ระยะเวลาการเก็บ | 0-9999 ms |
| ระยะการตั้งค่าปัจจุบัน | 200-8000A |
| ระยะการตั้งค่าแรงดัน | 0-10.0V |
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยอากาศ |
| น้ําหนัก | 20 กิโลกรัม |
| ขนาด | 415*215*348 มิลลิเมตร |
รายละเอียดของอุปกรณ์
การแสดงสินค้า
![]()
![]()