| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BCT503R-512H |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 3980~6600/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy phân loại pin Lithium Ion 5V 3A 512 kênh phản hồi năng lượng cho 18650 21700 26650 32700
Mô tả sản phẩm
ACEY-BCT503R-512H máy phân loại pin lithium ion phản hồi năng lượng được thiết kế đặc biệt để phân loại công suất pin lithium và thử nghiệm hiệu suất.nó tái chế năng lượng từ các tế bào xả trở lại lưới điện, giảm đáng kể mức tiêu thụ năng lượng. tủ có tính chính xác cao và hoạt động ổn định và được sử dụng rộng rãi trong các nhà máy sản xuất pin, các cơ sở lắp ráp gói pin,và các tổ chức nghiên cứu.
Cấu trúc thiết bị
Chức năng phản hồi năng lượng
Trong quá trình sạc, nguồn điện hai chiều chuyển đổi AC thành 12V DC, và các bảng điện không đổi điều khiển và giám sát việc sạc pin.các bảng dòng điện không đổi đầu tiên nâng điện áp pin lên 12V, và sau đó nguồn điện hai chiều chuyển đổi DC trở lại AC, cung cấp trực tiếp vào mạng lưới phân phối AC của cơ sở.
Các thông số kỹ thuật chính
| Cấu trúc thiết bị | |
| Số kênh thiết bị | Toàn bộ máy có tổng cộng 512 kênh |
| Kích thước | Chiều rộng 859mm × Chiều dài 1622mm × Chiều cao 1840mm |
| Màu khung xe | Màu xám và đen tiêu chuẩn (có thể tùy chỉnh) |
| Biểu mẫu thiết bị | Máy đeo đầu phẳng |
| Khoảng cách thiết bị | 35MM |
| Mô hình pin | 18650, 21700, 26650, 32650,32700 |
| Chế độ điều khiển kênh | Mỗi pin có một nguồn điện liên tục và điện áp liên tục độc lập, ổn định và không có tác động. có thể bắt đầu, dừng lại, tạm dừng, tiếp tục và bảo vệ |
| Mỗi kênh có một điện áp không đổi độc lập và mạch điều khiển phần cứng không đổi | |
| Mỗi kênh điện tích điện, điện xả chính xác điều chỉnh hiệu chuẩn | |
| Nguồn cung cấp điện | Hệ thống ba pha năm dây AC380V±10%, 50HZ |
| Nhân tố công suất | ≥ 0.99 |
| Tỷ lệ biến dạng dòng AC | ≤ 2% |
| Hiệu quả sạc tổng thể | ≥ 75% |
| Hiệu suất chuyển đổi bộ cấp | ≥ 70% |
| Tiêu thụ năng lượng hoạt động | ≤ 18KW |
| Tỷ lệ thất bại thiết bị | < 1% |
| môi trường làm việc | Nhiệt độ -10 ~ 40, độ ẩm tương đối 80% |
| Phương pháp làm mát | Nhập tự nhiên, khí thải lên |
| Các thông số kênh | |
| Phạm vi đo điện áp | DC 0 ~ 5V |
| Phạm vi điện áp pin | Sạc DC 0 ~ 4.5V; xả DC 4.5 ~ 2V |
| Phạm vi điện áp liên tục | DC 2 ~ 4.5V |
| Độ chính xác điện áp | ± ((1‰ đọc + 1‰ quy mô đầy đủ), độ phân giải 1mV |
| Sự ổn định điện áp | ≤ ± 1mV |
| Phạm vi hiện tại | Sạc DC 30mA️3A; xả DC 30mA️3A |
| Độ chính xác hiện tại | ± ((1‰ đọc + 1‰ quy mô đầy đủ), độ phân giải 1mA |
| Sự ổn định hiện tại | ≤(±1mA) |
| Chức năng phần mềm | |
| Cách kiểm soát | Công việc thiết bị điều khiển máy tính, điều khiển toàn bộ tủ, với hệ thống quét |
| phương pháp truyền thông | 485 liên lạc cổng hàng loạt (tỷ lệ baud 57600) |
| Cài đặt quy trình | Tối đa 32 bước và 256 chu kỳ có thể được đặt |
| Chế độ sạc | Điện liên tục, điện áp liên tục, điện năng liên tục và điện áp liên tục |
| Điều kiện cắt giảm phí | Điện áp, dòng điện, thời gian, công suất, -△V |
| Chế độ xả | Dòng điện không đổi |
| Điều kiện cắt đứt xả | Điện áp, thời gian, công suất |
| Chức năng bảo vệ | Điện áp quá cao, điện áp thấp, điện quá cao, điện quá thấp, bảo vệ quá tải, bảo vệ hỏng điện, khôi phục điểm ngắt dữ liệu |
| giới hạn thời gian | 0️900 phút/bước, đơn vị thời gian là min |
| Độ chính xác thời gian | ≤±1‰ |
| Chu kỳ kiểm tra lấy mẫu | ≤ 8 giây |
| Phân loại pin | Đặt theo (năng lượng, thời gian, điện áp mạch mở, nền tảng xả, v.v.) |
| Xử lý dữ liệu | Nó có thể ghi lại dữ liệu điện áp, dòng điện, thời gian và công suất, và tự động tính tỷ lệ sạc dòng điện liên tục, mất công suất, hiệu quả xả, điện áp trung bình,điện áp trung bình và các dữ liệu khác, và cung cấp biểu đồ đường cong dữ liệu và biểu đồ chu kỳ; có thể được đầu ra để tạo ra văn bản, Excel, Word hoặc các tập tin định dạng cơ sở dữ liệu MDB |
Hiển thị sản phẩm
![]()