| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BCT530-160P |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 17700~18200/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
5V 30A 160 kênh pin prismatic pin lithium pin sạc và xả thử nghiệm tùy chọn clip cá sấu
Mô tả sản phẩm
ACEY-BCT530-160P được sử dụng để kiểm tra các thông số điện áp và công suất của pin trong giai đoạn xác minh hình thành pin / khả năng sạc.nó phân loại pin vào cùng một lớp, tiến hành phân tích dữ liệu, và tải lên và chia sẻ kết quả.
Tính năng sản phẩm
1. Đơn điểm độc lập, một nguồn điện không đổi và điện áp không đổi độc lập, ổn định mà không bị sốc. Nó có thể đạt được các chức năng như khởi động, dừng, tạm dừng, tiếp tục và bảo vệ.
2Độ chính xác thiết bị 0,05%, thời gian ghi dữ liệu 1 giây mỗi lần, ổn định cao.
3- Chức năng phần mềm mạnh mẽ, giao diện máy-người thân thiện.
4.Bộ giao diện thử nghiệm bốn dây, đảm bảo độ chính xác đo cao.
5.Mô-đun thiết kế khái niệm, dễ bảo trì.
Các thông số kỹ thuật chính
| Số kênh thiết bị | Toàn bộ máy có 160ch |
| Kích thước bên ngoài | Chiều dài 1861* chiều rộng 931* chiều cao 2020 |
| Màu vỏ | Màu xám / đen tiêu chuẩn (có thể tùy chỉnh) |
| Loại kẹp | Máy kẹp đầu phẳng (không cần kẹp cá sấu) |
| Ống đệm | 80MM |
| Thông số kỹ thuật pin hỗ trợ | Phạm vi pin dài 65-210mm, dày 20-70mm, cao 90-200m và 45-160mm ở tai cực. |
| Chế độ điều khiển kênh | Mỗi kênh có thể được khởi động, dừng, đình chỉ, tiếp tục và bảo vệ độc lập. |
| Mỗi kênh có điện áp và dòng điện không đổi. | |
| Độ chính xác của dòng điện sạc và điện xả của mỗi kênh có thể được hiệu chỉnh tự động bởi phần mềm | |
| Nguồn cung cấp điện làm việc | 3 pha 5 dây AC380V土10%, 50Hz |
| Nhân tố công suất | ≥ 0.99 |
| Tỷ lệ biến dạng dòng AC | ≤ 2% |
| hiệu quả của toàn bộ máy | Sạc 80%, xả 70% |
| Công việc tiêu thụ năng lượng | ≤ 29KW |
| Tỷ lệ thất bại thiết bị | < 1% |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ -10 ~ 40 ° C. Độ ẩm tương đối 80% |
| Chế độ phân tán nhiệt | Gió tự nhiên vào, khí thải lên |
| Phạm vi đo điện áp | DC 0 ~ 5V |
| Phạm vi điện áp pin | Sạc DC 0 ~ 4.5V; xả DC 4.5 ~ 2V |
| Phạm vi điện áp liên tục | DC 2 ~ 4.5V |
| Độ chính xác điện áp | ± ((0,05% đọc + 0,05% đầy đủ), tỷ lệ phân giải 1mV |
| Sự ổn định điện áp | ≤ ± 1mV |
| Phạm vi hiện tại | Sạc DC 50mA️30A; xả DC 50mA️30A |
| Độ chính xác hiện tại | ± ((0,05% đọc + 0,05% đầy đủ), tỷ lệ phân giải 1mV |
| Sự ổn định hiện tại | ≤ ± 1mA |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển máy tính, có thể điều khiển toàn bộ tủ với chức năng quét |
| Phương thức giao tiếp | Truyền thông cổng 485s (cổng 57600) / TCP |
| Cài đặt quy trình | Tối đa 32 bước và 256 chu kỳ có thể được đặt |
| Chế độ sạc | Điện liên tục; áp suất liên tục; điện liên tục & áp suất |
| Điều kiện cắt giảm phí | Điện áp, dòng điện, thời gian, công suất |
| Chế độ xả | Dòng chảy liên tục, sức mạnh liên tục, kháng cự liên tục |
| Các điều kiện cắt giảm thải | Điện áp, thời gian và công suất |
| Chức năng bảo vệ | Điện áp quá cao, điện áp thấp, điện quá cao, điện quá thấp, bảo vệ công suất quá cao, bảo vệ tắt điện, khôi phục điểm ngắt dữ liệu |
| Khung thời gian | 0 ~ 3000 phút / bước trong phút |
| Độ chính xác thời gian | ≤ ± 0,1% |
| Chu kỳ kiểm tra lấy mẫu | 1s-60s tùy chọn |
| Phân loại pin | Chia theo công suất, thời gian, điện áp mạch mở, nền tảng xả, v.v. |
| Xử lý dữ liệu | Có thể ghi lại điện áp, hiện tại, thời gian, công suất vv, tự động tính toán tỷ lệ sạc hiện tại không đổi, mất công suất, hiệu suất xả, điện áp trung bình, điện áp trung bình,cung cấp đường cong dữ liệu và sơ đồ chu kỳ; có thể phát ra văn bản, Excel, Word hoặc mdb định dạng tập tin dữ liệu |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()