| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BCT506-512H |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 3980~7900/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy phân loại pin ion lithium 5V 6A 512 kênh 18650 21700 26650 32700
Mô tả sản phẩm
Máy phân loại dung lượng pin lithium-ion ACEY-BCT506-512H được sử dụng rộng rãi trong các nhà sản xuất pin lithium, nhà máy lắp ráp gói pin,và phòng thí nghiệm nghiên cứu cho các quá trình quan trọng như hình thành tế bàoThiết bị dễ vận hành, hoạt động ổn định và có thể hoạt động liên tục trong thời gian dài,làm cho nó trở thành một thiết bị quan trọng để kiểm soát chất lượng tế bào.
Tính năng hệ thống
Các thông số kỹ thuật chính
| Cấu trúc của thiết bị (thiết bị) | |
| Số kênh thiết bị | 512 kênh |
| Kích thước (chiều rộng * chiều sâu * chiều cao) cm | 160*55*184 |
| Hình dạng kẹp | Máy gắn dây bốn dây hình trụ |
| Màu của thiết bị | Xám đậm |
| Khoảng cách giữa kẹp | 40mm/35mm |
| Độ cao pin hỗ trợ | Điều chỉnh trong phạm vi 10-100mm |
| Sức mạnh làm việc | Ba pha 5 dây hệ thống ac380v±10%, 50hz |
| Phân hao công suất làm việc | ≤27kw |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ 0-40 °C, độ ẩm tương đối ≤ 80% |
| Phương pháp phân tán nhiệt | Lưu lượng gió tự nhiên và khí thải lên |
| Các tham số kênh | |
| Phạm vi thử nghiệm điện áp | 0-5V, độ phân giải 1MV |
| Phạm vi điện áp pin | Sạc 0-4,5V: xả 4,5-2V |
| Phạm vi điện áp liên tục | 2.5V-4.5V |
| Độ chính xác điện áp | ± ((1‰ đọc +1‰ đầy đủ) |
| Phạm vi hiện tại | 60mA-6A, Độ phân giải: 1mA |
| Độ chính xác hiện tại | ± ((1‰ đọc +1‰ đầy đủ) |
| Chế độ điều khiển | Công việc thiết bị kết nối máy tính, Toàn bộ |
| Điều khiển máy | |
| Chức năng phần mềm | |
| Phương thức giao tiếp | 485 rps, tốc độ 57 baud,600 |
| Bộ quy trình | Tối đa 32 bước làm việc và 256 chu kỳ |
| Chế độ sạc | Điện liên tục, điện áp liên tục |
| Điều kiện cắt đứt sạc | Điện áp, dòng điện, thời gian, công suất |
| Quyết định | Dòng điện không đổi |
| Điều kiện cắt đứt xả | Điện áp, thời gian, công suất |
| Chức năng bảo vệ | Điện áp quá cao, điện áp thấp, điện dư thừa, điện dư thừa, công suất dư thừa, vv |
| Phạm vi thời gian | 0 - 30.000 phút |
| Độ chính xác thời gian | ≤±1‰ |
| Thời gian kiểm tra lấy mẫu | ≤ 8s |
| Tần số ghi dữ liệu tối thiểu | ≤ 8s |
| Phân loại pin | Theo công suất, thời gian, nền tảng xả, v.v. |
| Xử lý dữ liệu | Dữ liệu, biểu đồ và sơ đồ vòng lặp |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()