| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-BCT506-512H |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 3980~7900/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
5V 6A 512 ช่องทาง 18650 21700 26650 32700 เครื่องจัดลําดับเซลล์ลิทธิียมไอออน
คําอธิบายสินค้า
ACEY-BCT506-512H เครื่องจัดลําดับความจุของเซลล์ลิตিয়ামไอออน ใช้อย่างแพร่หลายในผู้ผลิตแบตเตอรี่ลิตিয়াম โรงงานประกอบแบตเตอรี่และห้องปฏิบัติการวิจัยสําหรับกระบวนการสําคัญ เช่น การสร้างเซลล์, การทดสอบความจุและการทดสอบปริมาตรการทํางาน อุปกรณ์ใช้งานง่าย, การทํางานอย่างมั่นคงและสามารถทํางานอย่างต่อเนื่องสําหรับระยะเวลานานทําให้มันเป็นเครื่องมือสําคัญในการควบคุมคุณภาพเซลล์.
คุณสมบัติระบบ
ปริมาตรเทคนิคหลัก
| โครงสร้างอุปกรณ์ (อุปกรณ์) | |
| จํานวนช่องทางของอุปกรณ์ | 512 ช่องทาง |
| ขนาด (ความกว้าง * ความลึก * ความสูง) cm | 160*55*184 |
| รูปแบบคลับ | เครื่องติดตั้งสี่สายทรงกระบอก |
| สีของเครื่อง | สีเทาเข้ม |
| ระยะห่างศูนย์กลางของเครือ | 40mm/35mm |
| ความสูงของแบตเตอรี่ | ปรับภายในช่วง 10-100mm |
| พลังงาน | สามเฟส สาย 5 สาย ระบบ ac380v± 10% 50hz |
| การสูญเสียกําลังทํางาน | ≤27kw |
| สถานที่ทํางาน | อุณหภูมิ 0-40 °C ความชื้นสัมพันธ์ ≤80% |
| วิธีการระบายความร้อน | การรับลมธรรมชาติและการออกลมขึ้น |
| Parameter ช่องทาง | |
| ระยะเวลาการทดสอบแรงดัน | 0-5V ความละเอียด 1MV |
| ระยะความแรงกดของแบตเตอรี่ | การชาร์จ 0-4.5V: การปล่อย 4.5-2V |
| ระยะความดันคงที่ | 2.5V-4.5V |
| ความแม่นยําของแรงดัน | ± ((1‰ การอ่าน +1‰ เต็ม) |
| ระยะเวลาปัจจุบัน | 60mA-6A ความละเอียด: 1mA |
| ความแม่นยําปัจจุบัน | ± ((1‰ การอ่าน +1‰ เต็ม) |
| ระบบควบคุม | งานอุปกรณ์เชื่อมต่อคอมพิวเตอร์ ทั้งหมด |
| การควบคุมเครื่อง | |
| ฟังก์ชันของซอฟต์แวร์ | |
| ระบบสื่อสาร | รูป 485 บาท อัตราการส่ง 57 บาท600 |
| ชุดกระบวนการ | ขั้นตอนการทํางานสูงสุด 32 ขั้นตอนและ 256 วงจร |
| รูปแบบการชาร์จ | กระแสไฟฟ้าคงที่ ความดันคงที่ |
| สภาพการตัดการชาร์จ | โวลเตชั่น ปัจจุบัน เวลา ความจุ |
| การปล่อยตัว | กระแสไฟฟ้าคงที่ |
| สภาพตัดการปล่อย | โวลเตชั่น เวลา ความจุ |
| ฟังก์ชันป้องกัน | ความแรงเกิน ความแรงต่ํา ความแรงเกิน ความแรงต่ํา ความแรงเกิน |
| ระยะเวลา | 0 - 30,000 นาที |
| ความแม่นยําของเวลา | ≤ ± 1‰ |
| ระยะเวลาตรวจสอบการเก็บตัวอย่าง | ≤ 8s |
| ความถี่ในการบันทึกข้อมูลขั้นต่ํา | ≤ 8s |
| การจัดระดับแบตเตอรี่ | โดยความจุ, เวลา, พื้นที่การปล่อย, ฯลฯ |
| การประมวลผลข้อมูล | ข้อมูล กราฟ และแผนภูมิวงจร |
การแสดงสินค้า
![]()
![]()