| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-AC300 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 9480~9878/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy cắt ngang tự động ACEY-AC300 được thiết kế để cắt chính xác các tấm điện cực pin Lithium. Máy đảm bảo độ chính xác cắt cao, hoạt động ổn định và hiệu suất sản xuất hiệu quả. Được trang bị hệ thống điều khiển tiên tiến và cấu trúc cơ khí bền bỉ, máy tạo ra các cạnh cắt sạch sẽ và kích thước nhất quán, cải thiện chất lượng pin tổng thể.
| Hệ thống xả cuộn | Trục khí xả cuộn cố định, và độ căng xả cuộn sử dụng hệ thống xả tự động và độ căng không đổi |
|---|---|
| Tốc độ cắt theo chiều dài cố định | 5~250mm/s |
| Tốc độ cắt theo dấu màu | 5~150mm/s |
| Đường kính xả cuộn (Tối đa) | 250mm |
| Tình trạng ba via | ≤25um |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất | 1.2KW |
| Khí nén | 0.5Mpa~0.8 Mpa |
| Phạm vi ứng dụng | Cắt chiều rộng 300mm, chiều dài 1~9999 mm |
| Độ chính xác cắt | Chiều dài cố định sử dụng hệ thống servo và cảm biến dấu màu để theo dõi chiều dài cố định, độ chính xác cao, và độ chính xác cắt trong phạm vi điều chỉnh là ± 0.3mm |
| Kích thước thiết bị | D710mm*R710mm*C1000mm (chiều dài tấm dẫn hướng là 800 và tổng chiều dài là 1500mm) |
| Trọng lượng | Khoảng 240kg |