| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-AC300 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 9480~9878/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องตัดตัดตัดตรงข้ามอัตโนมัติ ACEY-AC300 ได้ถูกออกแบบมาเพื่อการตัดแผ่นไฟฟ้าแบตเตอรี่ลิเดียมด้วยความแม่นยําและการผลิตที่มีประสิทธิภาพอุปกรณ์ที่มีระบบควบคุมที่ทันสมัยและโครงสร้างเครื่องจักรกลที่ทนทาน เครื่องจะส่งมอบขอบที่สะอาดและขนาดที่สม่ําเสมอ ปรับปรุงคุณภาพแบตเตอรี่โดยรวม
| ระบบปลด | หม้ออากาศ unwinding ถูกตั้งและความดัน unwinding ใช้ unwinding อัตโนมัติและความดันคงที่ |
|---|---|
| ความเร็วการตัดความยาวคง | 5 ~ 250mm/s |
| การ ดําเนิน การ ดัด สี ให้ เร็ว | 5 ~ 150mm/s |
| กว้างปลด (สูงสุด) | 250 มม. |
| สภาพของบาร์ | ≤ 25um |
| พลังงาน | 220V/50Hz |
| พลัง | 1.2KW |
| อากาศดัน | 0.5Mpa ~ 0.8Mpa |
| พื้นที่ใช้งาน | ความกว้าง 300 มม ความยาว 1 ~ 9999 มม การตัด |
| ความแม่นยําในการตัด | ความยาวคงที่ใช้ระบบ servo และเซ็นเซอร์เครื่องหมายสีเพื่อติดตามความยาวคงที่ ความแม่นยําสูงและความแม่นยําการตัดภายในช่วงที่ปรับคือ ± 0.3mm |
| ขนาดของอุปกรณ์ | L710mm*W710mm*H1000mm (ความยาวของแผ่นนําคือ 800 และความยาวรวมคือ 1500mm) |
| น้ําหนัก | ประมาณ 240kg |