| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-HTM800 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 3280~3418/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
ACEY-HTM800 là máy tráng đúc dài 800mm được trang bị cốc hút chân không và bơm chân không không dầu. Với hệ thống đẩy tự động độc đáo, máy cho lớp phủ mịn trên hầu hết mọi đế trong phạm vi chiều rộng 150mm và chiều dài 800mm. Thiết bị này là công cụ lý tưởng, chi phí thấp cho nghiên cứu và phát triển vật liệu điện cực cho pin 18650.
| Tốc độ tráng màng | 0~120 mm/giây |
| Tấm chân không | Tấm nhôm có chân không |
| Kích thước tấm chân không | Dài 900mm × Rộng 200mm × Cao 32mm |
| Phạm vi điều chỉnh lưỡi gạt | 0~3,5 mm |
| Hệ thống sấy gia nhiệt | Nhiệt độ phòng~130°C, bộ điều khiển nhiệt độ hiển thị kỹ thuật số, độ chính xác ±1°C |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất | 1,8 KW |
| Trọng lượng | 70 KG |
| Kích thước | Dài 1000mm × Rộng 355mm × Cao 325mm |