| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BPS-1 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 1298~1438/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy nén tế bào tiền xu khí nén cho CR2032 CR2025 CR2016
Mô tả sản phẩm
ACEY-BPS-1 Button battery pneumatic sealing machineis applied to the production of samples for the research and development of battery materials in the laboratory for button batteries and capacitor scientific research sealing, và cũng có thể được sử dụng cho sản xuất thử nghiệm lô nhỏ trong các nhà máy. Nó áp dụng chế độ khí và tiết kiệm công sức. Nó cũng có thể được sử dụng cho viên thuốc bột khô, viên thuốc bột ướt,đúc nénMột bộ khuôn cho pin nút dòng CR20 như CR2032, CR2025, CR2016, v.v.
Đặc điểm
* Các khuôn dưới được giới hạn bởi một vòng định vị chính xác cao để điều khiển chiều cao bao bì pin, để tránh áp suất bao bì quá mức và không ổn định,có thể gây tổn thương cho pin và cốc niêm phong.
* Vòng bên trong của cốc niêm phong khuôn phía trên được trang bị một cơ chế trung tâm lưỡi liềm vít để đảm bảo rằng trong trường hợp pin bị mắc kẹt và không thể được tháo ra trong quá trình niêm phong,pin nút có thể được ép ra bằng cách xoay vít trên cùng.
* Không khí nén hoặc bình khí trơ được sử dụng để cung cấp không khí.
* Thiết kế khuôn chính xác đảm bảo hình thành niêm phong chính xác và đáng tin cậy, thiết kế cấu trúc thép rắn, sử dụng ổn định và an toàn.
*Hoàn toàn hoạt động khí nén, không có điện, thuận tiện và dễ sử dụng;
Các thông số sản phẩm
| Nguồn không khí: | 0.6 ~ 0.8MPa argon, bình khí nitơ, hoặc không khí nén (không khí nén không được khuyến cáo trong hộp găng tay) |
| Thiết kế ống xả: | cổng xả được thiết kế đặc biệt, có thể được kết nối bên ngoài thông qua KF40 và các thiết bị khác |
| Tiêu thụ không khí: | khoảng 480ml tiêu thụ không khí cho một con hải cẩu duy nhất |
| Áp suất niêm phong: | điều khiển van điều khiển bằng tay, áp suất 1MPa, áp suất khuyến cáo 0,7MPa, |
| độ chính xác trong phạm vi ± 0,5% | |
| Dấu ấn: | 30mm |
| Kích thước: | 295mm X 200mm X 335mm |
| Trọng lượng: | 30kg. |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()