| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-HSM4525C |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 680~2750Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
25KG Load PE POF PVC PP Máy đóng gói co lại nhiệt phù hợp với sản phẩm cỡ lớn
Mô tả sản phẩm
Máy đóng gói thu nhỏ nhiệt ACEY-HSM4525C là một thiết bị đóng gói sáng tạo tích hợp thiết kế được cấp bằng sáng chế, an toàn, tiết kiệm năng lượng và hiệu quả ổn định,cung cấp một giải pháp hoàn hảo cho bao bì co lại nhiệt của POF, phim PVC và PP.
Tính năng sản phẩm
Các thông số kỹ thuật
| Nguồn cung cấp điện | 380V50-60HZ |
| Sức mạnh | 12KW |
| Kích thước | 1200mmx450mmx250mm |
| Tốc độ vận chuyển | 0-15m/min |
| Vật liệu vận chuyển | Mái lưới |
| Chế độ tải | 25kg tối đa |
| Kích thước máy | 1600mmx700mmx1520mm (L*W*H) |
| Trọng lượng | 185kg |
| Phim thu nhỏ | PE,POF,PVC,PP |
Hiển thị sản phẩm
![]()