| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BP32-300A500A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2990~19500/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Thiết bị thử nghiệm Bms 32S 300A sạc 500A xả cho pin lithium
Mô tả sản phẩm
Thiết bị thử nghiệm bms ACEY-BP32-300A500A được sử dụng để thử nghiệm dòng điện cao của bảng bảo vệ pin lithium, cung cấp hoạt động tự động với kết quả nhanh và chính xác.Nó hỗ trợ 13 bài kiểm tra chính bao gồm quá tải, quá tải, quá tải, mạch ngắn, kháng cự bên trong và cân bằng và tương thích với các bảng BMS lithium, LFP và lithium cobalt oxide,với thiết kế mô-đun và giao tiếp RS232 để truyền dữ liệu ổn định.
Tính năng sản phẩm
Các thông số kỹ thuật
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
| Cung cấp điện đầu vào | 180~240 V AC, 50/60 Hz |
| Năng lượng định giá | 700 W |
| Nhu cầu năng lượng | 220 V / 50 Hz AC, biến động điện áp trong phạm vi ± 10% |
| Phạm vi điện áp sạc / xả | 5,000 mV 160,000 mV |
| Độ chính xác hiện tại | ± ((0,1% FS + 0,1% RD) |
| Độ chính xác điện áp | ± ((0,1% FS + 0,1% RD) |
| Nghị quyết hiện tại | 1 mA |
| Độ phân giải điện áp | 1 mV |
| Số chu kỳ | 1 9 999 chu kỳ |
Chức năng kiểm tra chính
| Không, không. | Chức năng | Phạm vi | Độ chính xác | đơn vị |
| 1 | Tự tiêu thụ của pin đơn | 0 - 500 | ± 0.1 | uA |
| 2 | Tự tiêu thụ | 0-5000 | ± 1 | uA |
| 3 | Điện áp quá tải | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 4 | Điện áp phục hồi quá tải | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 5 | Sự chậm trễ bảo vệ điện áp quá tải | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 6 | Điện áp quá mức | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 7 | Điện áp phục hồi quá mức | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 8 | Sự chậm trễ bảo vệ điện áp quá mức | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 9 | Giá trị bảo vệ dòng điện chống quá tải | 0.1--300 | ± 0.01 | A |
| 10 | Bảo vệ quá tải hiện tại bảo vệ trì hoãn | 0--20000 | ± 1 | mS |
| 11 | Giá trị bảo vệ dòng điện chống quá tải | 0.1--500 | ± 0.01 | A |
| 12 | Bảo vệ quá tải hiện tại | 0.1--20000 | ± 1 | mS |
| 13 | Chức năng cân bằng | 500-5000 | ± 1 | mV |
| điện áp mở | ||||
| 14 | Dòng cân bằng | 1 - 500 | ± 1 | mA |
| 15 | Điện tích điện | 0.1--200 | ± 0.01 | A |
| 16 | Điện thải | 0.1--300 | ± 0.01 | A |
| 17 | Thời gian sạc | 0-100 | ± 1 | S |
| 18 | Thời gian xả | 0-100 | ± 1 | S |
| 19 | Sự khác biệt của tự tiêu thụ tế bào đơn | 0-500 | ± 0.1 | uA |
| 20 | Kháng chiến | 0-999 | ± 1 | mΩ |
| 21 | Thời gian bảo vệ mạch ngắn | 0-5000 | ± 1 | US |
| 22 | dòng mạch ngắn | 1000 | N | A |
| 23 | Điện áp sạc của pin đơn | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 24 | Điện áp xả của pin đơn | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 25 | Điện áp mạch mở | 160000 | ± 1 | mV |
| 26 | Số lượng tương tự điện áp | 32 | 0 | Dòng |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()
![]()