| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BP32-100A200A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 9170~9630Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Nhanh chính xác 1-32 Series 100A sạc 200A xả BMS Tester cho Lithium Ion pin bảo vệ bảng
Mô tả sản phẩm
ACEY-BP32-100A200A có mức độ tự động hóa cao, có giao diện tiếng Trung thân thiện, tốc độ thử nghiệm nhanh và độ chính xác thử nghiệm cao.Thu hồi phí quá mức, quá mức xả, thu hồi quá mức xả, quá mức hiện tại (điện quá tải và điện quá tải), kháng cự bên trong, tự tiêu thụ, bảo vệ mạch ngắn, thời gian bảo vệ quá tải,thời gian bảo vệ quá tải, thời gian bảo vệ quá mức, dòng cân bằng và điện áp cân bằng.
Ưu điểm của thiết bị
1. Chu kỳ: thời gian chu kỳ: 1 đến 9999 lần
2. chế độ phòng thí nghiệm, có thể tùy ý điều chỉnh giá trị điện áp của một phần
3 Có thể cung cấp điện sạc và xả liên tục.
4Sử dụng lập trình, thiết bị thực hiện số chu kỳ của mỗi chỉ báo của bảng bảo vệ mà không bị gián đoạn.
5. theo dõi nhật ký, Với chức năng nhật ký, bao gồm cả việc kiểm tra toàn bộ quá trình của hồ sơ hoạt động, hồ sơ bất thường, có thể được sử dụng cho khả năng truy xuất của quá trình kiểm tra.
6- Xử lý dữ liệu, giao diện người máy
7. Dữ liệu thử nghiệm được lưu trong tập tin EXCEL.
8. Giao diện RS232 được sử dụng cho giao diện giữa thiết bị và máy tính chủ, có thể đảm bảo sự ổn định và thu thập dữ liệu thời gian thực.
9. Chuẩn đoán chính xác / Chuẩn đoán phần mềm
10. Với chức năng bắt đầu mã quét
11. Giao diện hệ thống MES
12. Tăng cân bằng hoạt động (có thể được tùy chỉnh)
13. Điện bình đẳng (có thể tùy chỉnh)
14. Kiểm tra giao thức truyền thông (không cần thiết)
Chức năng thử nghiệm
| Không, không. | Chức năng | Phạm vi | Độ chính xác | đơn vị |
| 1 | Tự tiêu thụ của tế bào đơn | 0 - 500 | ± 0.1 | uA |
| 2 | Tự tiêu thụ | 0-5000 | ± 1 | uA |
| 3 | Điện áp quá tải | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 4 | Thu hồi phí quá mức điện áp | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 5 | Sự chậm trễ bảo vệ điện áp quá tải | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 6 | Điện áp quá mức | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 7 | Tiền thu hồi quá mức điện áp | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 8 | Sự chậm trễ bảo vệ điện áp quá mức | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 9 | Giá trị bảo vệ dòng điện chống quá tải | 0.1-50 | ± 0.01 | A |
| 10 | Bảo vệ quá tải hiện tại bảo vệ trì hoãn | 0--20000 | ± 1 | mS |
| 11 | Giá trị bảo vệ dòng điện chống quá tải | 0.1--200 | ± 0.01 | A |
| 12 | Bảo vệ quá tải hiện tại | 0.1--20000 | ± 1 | mS |
| 13 | Tăng áp mở chức năng cân bằng | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 14 | Dòng cân bằng | 1 - 500 | ± 1 | mA |
| 15 | Điện tích điện | 0.1--120 | ± 0.01 | A |
| 16 | Điện thải | 0.1--120 | ± 0.01 | A |
| 17 | Thời gian sạc | 0--100 | ± 1 | S |
| 18 | Thời gian xả | 0-100 | ± 1 | S |
| 19 | Sự khác biệt của tự tiêu thụ tế bào đơn | 0-500 | ± 0.1 | uA |
| 20 | Kháng chiến | 0-999 | ± 1 | mΩ |
| 21 | Thời gian bảo vệ mạch ngắn | 0-5000 | ± 1 | US |
| 22 | Điện áp sạc của pin đơn | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 23 | Điện áp xả của pin đơn | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 24 | Điện áp mạch mở | 120000 | ± 1 | mV |
| 25 | Số lượng tương tự điện áp | 32 | 0 | PCS |
Parameter của thử nghiệm vòng lặp chính
| Dự án | Parameter |
| Điện áp | 120000mV |
| Độ phân giải điện áp | 1mV |
| Vôiđộ chính xác tag | ± 0,1% |
| Điện thải | 0.1A ~200A |
| Nghị quyết hiện tại | 1mA |
| Độ chính xác hiện tại | ±(00,1%) |
| Các loại khác | Các mạch sạc và xả hoàn toàn tách biệt |
Parameter của mỗi ô chuỗi
| Dự án | Parameter |
| Điện áp đầu ra của mỗi tế bào | 500mV ~ 5000mV |
| Điện áp đầu vào của mỗi tế bào | 500mV ~ 5000mV |
| Độ phân giải điện áp | 1mV |
| Vôiđộ chính xác tag | ± 0,05% |
| Dòng cân bằng | 500mA |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()