| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-BP32-300A500A |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 2990~19500/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
อุปกรณ์การทดสอบ Bms 1 32S 300A การชาร์จ 500A การปล่อยสําหรับแบตเตอรี่ลิเดียม
คําอธิบายสินค้า
อุปกรณ์ทดสอบ bms ACEY-BP32-300A500A ใช้ในการทดสอบกระแสไฟฟ้าสูงของบอร์ดคุ้มครองแบตเตอรี่ลิเดียม โดยให้การทํางานอัตโนมัติที่มีผลการทดสอบที่รวดเร็วและแม่นยํามันรองรับ 13 การทดสอบหลักรวมถึงการชาร์จเกิน, overdischarge, overcurrent, short circuit, internal resistance, and balancing และเข้ากันได้กับบอร์ด BMS ไลتیمสามประการ, LFP และไลتیمโคบาลต์โอไซด์มีการออกแบบแบบโมดูลและการสื่อสาร RS232 เพื่อการถ่ายทอดข้อมูลที่มั่นคง.
ลักษณะสินค้า
ปริมาตรเทคนิค
| รายการ | รายละเอียด |
| พลังงานไฟเข้า | 180 วาลต์ AC, 50/60 Hz |
| พลังงานระดับ | 700 วัตต์ |
| ความต้องการพลังงาน | 220 V / 50 Hz AC, ความสับสนของแรงกระตุ้นภายใน ± 10% |
| ระยะความแรงเครียดการชาร์จ / การปล่อย | 5,000 mV ̇ 160,000 mV |
| ความแม่นยําในปัจจุบัน | ± ((0.1% FS + 0.1% RD) |
| ความแม่นยําของแรงดัน | ± ((0.1% FS + 0.1% RD) |
| การแก้ไขปัจจุบัน | 1 mA |
| ความละเอียดของแรงดัน | 1 mV |
| จํานวนวงจร | 1 9 999 จันทร์ |
ฟังก์ชันการทดสอบหลัก
| ไม่ ไม่ | หน้าที่ | ระยะทาง | ความถูกต้อง | หน่วย |
| 1 | การบริโภคเองของเซลล์เดียว | 0 - 500 | ± 01 | uA |
| 2 | การบริโภคเอง | 0-5000 | ± 1 | uA |
| 3 | ความดันการชาร์จเกิน | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 4 | ความดันการฟื้นฟูการชาร์จเกิน | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 5 | ความช้าในการป้องกันความกระชับกําลังเกิน | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 6 | ความดันการปล่อยเกิน | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 7 | ความดันการฟื้นฟูการอุดตันเกิน | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 8 | ความช้าในการป้องกันความแรงกดดันเกิน | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 9 | คุ้มกันการอุดตันค่าคุ้มกันกระแสไฟฟ้า | 0.1--300 | ± 001 | A |
| 10 | การป้องกันการอุดตัน ความช้าในการป้องกันกระแส | 0--20000 | ± 1 | mS |
| 11 | ค่าคุ้มกันกระแสไฟฟ้า | 0.1-500 | ± 001 | A |
| 12 | การป้องกันการละลายเกิน ความช้าในการป้องกันกระแส | 0.1--20000 | ± 1 | mS |
| 13 | ฟังก์ชันการแก้ไข | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| ความกระชับกําลังเปิด | ||||
| 14 | กระแสปรับระดับ | 1--500 | ± 1 | mA |
| 15 | กระแสการชาร์จ | 0.1--200 | ± 001 | A |
| 16 | กระแสไฟฟ้า | 0.1--300 | ± 001 | A |
| 17 | เวลาชาร์จ | 0-100 | ± 1 | S |
| 18 | เวลาการปล่อย | 0-100 | ± 1 | S |
| 19 | ความแตกต่างของการบริโภคของเซลล์เดียว | 0-500 | ± 01 | uA |
| 20 | ความต้านทาน | 0-999 | ± 1 | mΩ |
| 21 | เวลาป้องกันวงจรสั้น | 0-5000 | ± 1 | US |
| 22 | กระแสวงจรสั้น | 1000 | N | A |
| 23 | ความดันการชาร์จของเซลล์เดียว | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 24 | ความตึงเครียดการปล่อยของเซลล์เดียว | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 25 | โลตติจ์วงจรเปิด | 160000 | ± 1 | mV |
| 26 | จํานวนเทียบเทียบความแรงดัน | 32 | 0 | ซีรี่ย์ |
การแสดงสินค้า
![]()
![]()
![]()