| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-8000T |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2160~3340/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
8000A Transistor Pneumatic Pedal Máy hàn điểm thủ công cho bộ pin
Mô tả sản phẩm
ACEY-8000T là một máy hàn điểm nhỏ gọn để lắp ráp bộ pin hình trụ. Được trang bị nguồn điện hàn bán dẫn 8000A, nó hỗ trợ các tế bào như 18650, 21700, 26650,32700 và 33140Với giám sát hàn thông minh, vận hành bàn đạp chân và các đầu hàn khí hoặc điện tùy chọn,nó là lý tưởng cho các gói pin lô nhỏ được sử dụng trong xe đạp điện, xe tay ga, và các ứng dụng tương tự.
Đặc điểm
Các thông số kỹ thuật chính
| Công suất đầu ra tối đa của biến áp | 35 KVA |
| Điện mạch ngắn đầu ra tối đa | 8000A |
| Điện áp nổi | 10V |
| Chế độ điều khiển | Kiểm soát dòng điện liên tục |
| Chế độ làm mát | làm mát bằng không khí ép |
| Thiết lập nhóm dữ liệu | 99goups |
| Sử dụng | Các bộ phận điện tử, tấm niken pin, dây kim loại, dây cảm biến, đèn halogen, vv |
| Độ dày tối đa của hàn song song | 0.08-0.25mm |
| Độ dày tối đa của hàn đệm trên và dưới | 0.15-0.3mm |
| Trọng lượng máy | 62kg |
| Kích thước bên ngoài | L810mm*W610mm*H1220mm |
| Năng lượng đầu vào | AC220V ± 10% 50/60Hz |
| Nguồn điện hàn transistor | |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Giao diện màn hình cảm ứng bên ngoài độc lập: màn hình cảm ứng bên ngoài 7 inch tùy chọn | |
| (DMT80480T070-18WT), chế độ liên lạc là RS485 | |
| Chức năng điều khiển bên ngoài: | Nó có thể được điều khiển bởi một máy tính công nghiệp bên ngoài / điều khiển PLC, và hợp tác với sản xuất tự động của máy |
| Kích thước | L430MM*W185MM*H400MM |
| Trọng lượng: | 25kg |
| Điện áp hoạt động | Đơn pha AC220V±10% 50Hz |
| Điện áp đầu ra | 1-6V DC |
| Điện đầu ra Điện ngắn tối đa | 8000A |
| Phương pháp làm mát | làm mát bằng không khí ép |
| Nguồn cung cấp điện van | DC 24V ± 10% dòng < 150mA |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C~55°C |
| Độ ẩm tương đối | dưới 80% |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()