| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BCT530-128P |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 14800~15200/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
5V 30A 128 kênh Lithium Cell Tester Các clip cá sấu tùy chọn để xếp hạng dung lượng pin prismatic
Mô tả sản phẩm
ACEY-BCT530-128P được sử dụng để kiểm tra các thông số điện áp và dung lượng của pin trong giai đoạn xác minh hình thành pin / khả năng sạc.nó phân loại pin vào cùng một lớp, tiến hành phân tích dữ liệu, và tải lên và chia sẻ kết quả.
Tính năng sản phẩm
1Mỗi pin được điều khiển độc lập, với nguồn điện không đổi và điện áp không đổi của riêng nó, đảm bảo sự ổn định và không va chạm.
2Thiết bị được điều khiển bởi một bộ điều khiển vi mô STM32 và hoạt động kết hợp với máy tính. Nó có thể lưu tất cả dữ liệu thử nghiệm và đường cong.và cũng có thể được vận hành trực tiếp thông qua bảng bàn phím của thiết bịQuá trình thiết lập hoàn thành thử nghiệm và thực hiện sắp xếp.
3. Khám phá và hiển thị thời gian thực tình trạng của mỗi pin. Nếu có bất thường, kênh sẽ ngừng hoạt động và đèn chỉ báo sẽ chiếu sáng.
4. Nó có chức năng bảo vệ tắt điện. Sau khi điện được khôi phục, nó có thể tiếp tục quá trình làm việc ban đầu.
5Transistor điện sử dụng một transistor hiệu ứng trường, phù hợp với pin với điện áp thấp hơn, chẳng hạn như pin lithium iron phosphate.
6. Nó áp dụng một giao diện hoạt động đồ họa, rõ ràng và trực quan. Nó đồng thời hiển thị dữ liệu như điện áp pin, dòng, thời gian, và dung lượng,và có thể đặt màu sắc khác nhau để hiển thị tình trạng làm việc tương ứng và điều kiện bất thường.
7Phần mềm là mạnh mẽ và giao diện máy-người là thân thiện.
8Giao diện thử nghiệm bốn dây đảm bảo độ chính xác đo lường cao.
9Khái niệm thiết kế mô-đun làm cho nó dễ dàng duy trì.
Các thông số kỹ thuật chính
| Số kênh thiết bị | Toàn bộ máy có 128ch |
| Kích thước bên ngoài | Chiều dài1835* chiều rộng931* chiều cao 1840 |
| Màu vỏ | Tiêu chuẩn (có thể tùy chỉnh) |
| Loại kẹp | Máy kẹp đầu phẳng (không cần kẹp cá sấu) |
| Ống đệm | 78.5mm |
| Chế độ điều khiển kênh | Mỗi kênh có thể được khởi động, dừng, đình chỉ, tiếp tục và bảo vệ độc lập. |
| Mỗi kênh có điện áp và dòng điện không đổi. | |
| Độ chính xác của dòng điện sạc và điện xả của mỗi kênh có thể được hiệu chỉnh tự động bởi phần mềm | |
| Nguồn cung cấp điện làm việc | Ba pha năm dây AC380V土10%, 50Hz |
| Nhân tố công suất | ≥ 0.99 |
| Tỷ lệ biến dạng dòng AC | ≤ 2% |
| hiệu quả của toàn bộ máy | Phí 75% |
| Công việc tiêu thụ năng lượng | ≤23KW |
| Tỷ lệ thất bại thiết bị | < 1% |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ -10 ~ 40 ° C. Độ ẩm tương đối 80% |
| Chế độ phân tán nhiệt | Gió tự nhiên vào, khí thải lên |
| Phạm vi đo điện áp | DC 0 ~ 5V |
| Phạm vi điện áp pin | Sạc DC 0 ~ 4.5V; xả DC 4.5 ~ 2V |
| Phạm vi điện áp liên tục | DC 2 ~ 4.5V |
| Độ chính xác điện áp | ± 0.05% đọc + 0,05% đầy đủ), tỷ lệ độ phân giải 1mV |
| Sự ổn định điện áp | ≤ ± 1mV |
| Phạm vi hiện tại | Sạc DC30mA30A; xả DC 30mA30A |
| Độ chính xác hiện tại | ± ((0,05% đọc + 0,05% đầy đủ), tỷ lệ phân giải 1mV |
| Sự ổn định hiện tại | ≤ ± 1mA |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển máy tính, có thể điều khiển toàn bộ tủ với chức năng quét |
| Phương thức giao tiếp | Truyền thông cổng 485s (cổng 57600) / TCP |
| Cài đặt quy trình | Tối đa 32 bước và 256 chu kỳ có thể được đặt |
| Chế độ sạc | Điện liên tục; áp suất liên tục; điện liên tục & áp suất |
| Điều kiện cắt giảm phí | Điện áp, dòng điện, thời gian, công suất |
| Chế độ xả | Dòng chảy liên tục, sức mạnh liên tục, kháng cự liên tục |
| Các điều kiện cắt giảm thải | Điện áp, thời gian và công suất |
| Chức năng bảo vệ | Điện áp quá cao, điện áp thấp, điện quá cao, điện quá thấp, bảo vệ công suất quá cao, bảo vệ tắt điện, khôi phục điểm ngắt dữ liệu |
| Khung thời gian | 0 ~ 3000 phút / bước trong phút |
| Độ chính xác thời gian | ≤ ± 0.1% |
| Chu kỳ kiểm tra lấy mẫu | 1s-60s tùy chọn |
| Phân loại pin | Chia theo công suất, thời gian, điện áp mạch mở, nền tảng xả, v.v. |
| Xử lý dữ liệu | Có thể ghi lại điện áp, hiện tại, thời gian, công suất vv, tự động tính toán tỷ lệ sạc hiện tại không đổi, mất công suất, hiệu suất xả, điện áp trung bình, điện áp trung bình,cung cấp đường cong dữ liệu và sơ đồ chu kỳ; có thể phát ra văn bản, Excel, Word hoặc mdb định dạng tập tin dữ liệu |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()