| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-BT-5V12A |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1350~1407/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
ACEY-BT-5V12A เป็นเครื่องวิเคราะห์แบตเตอรี่ 8 ช่องที่ออกแบบมาเพื่อทดสอบแบตเตอรี่พอลิเมอร์และกลมที่มีกระแสไฟฟ้าตั้งแต่ 12.0 mA ถึง 12000 mA และความแรงสูงถึง 5Vระบบนี้รองรับการใช้งานในการทดสอบแบตเตอรี่ที่หลากหลายรวมถึงการวิจัยวัสดุไฟฟ้า การประเมินผลการทํางานของแบตเตอรี่ การสร้างแบตเตอรี่ขนาดเล็ก การจัดระดับความจุ และการทดสอบแบตเตอรี่แพ็ค
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบแบตเตอรี่ 5V12A |
| รุ่นหมายเลข | ACEY-BT-5V12A |
| พลังการเข้า | AC 220V ± 10% / 50Hz |
| พลังงานทํางาน input | 826W |
| ความต้านทานการเข้า | ≥ 1MΩ |
| การแก้ไข | AD:16bit; DA:16bit |
| ระยะความดัน | 25mV ~ 5V ต่อช่องทาง |
| ความแรงกระชับกระชับกระชับ | 2V |
| ความแม่นยําของแรงดัน | ± 0,05% ของ FS |
| ระยะเวลาปัจจุบัน | ระยะหนึ่ง: 0.5mA ~ 1A ระยะสอง: 1A ~ 6A ระยะสาม: 6A ~ 12A |
| ความแม่นยําในปัจจุบัน | ± 0,05% ของ FS |
| พลังการออก | 60W ต่อช่อง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ~ 40°C |
| ขนาด | 3U2F, W*D*H: 480*400*130 ((mm) |