| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-PS8 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 13200~18300/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องแยกแบตเตอรี่แบบปรีซมาติกอัตโนมัติ 11 ช่อง พร้อมสแกนเนอร์ สําหรับแบตเตอรี่ไอออนลิเดียม
คําอธิบายสินค้า
ACEY-PS8 พริสมาติกแบตเตอรี่เครื่องแยกอัตโนมัติ 8 ช่องเหมาะสําหรับการคัดแยกและการประกอบการทดสอบของทั่วไปพริสมาติกแบตเตอรี่. เครื่องใช้สายเข็มขัดที่จะขับเคลื่อนการให้อาหาร, และการเปลี่ยนแปลงประเภทคือง่าย. มันสามารถวิเคราะห์และบันทึกข้อมูลการทดสอบของพริสมาติกแบตเตอรี่, กําจัดแบตเตอรี่ที่บกพร่องเฉพาะและรวบรวมแบตเตอรี่การจับคู่โดยถังรับ มันง่ายสําหรับผู้ประกอบการที่จะจัดการ
ลักษณะสินค้า
* จัดลําดับความกระชับและความต้านทานภายในของแบตเตอรี่ prismatic โดยอัตโนมัติ
*ความแม่นยําสูงและความเร็วเร็วสูง ระดับอัตโนมัติสูง ผลผลิตสูง
* การทํางานด้วยจอสัมผัส การตอบสนองง่ายและรวดเร็ว
*สัญญาณการตรวจสอบกระบวนการมีความครบวงจรและหลากหลาย, รับประกันความวัยรุ่นและความน่าเชื่อถือเพียงพอ
*การประมวลผลที่มีความเป็นมนุษย์ของสายพันธุ์ที่ละเอียดอ่อนรับประกันความปลอดภัยของผู้ประกอบการและสินค้า
* ด้วยคอมพิวเตอร์
ปริมาตรเทคนิคหลัก
| ขนาดที่เข้ากันได้ | ความยาว: 90 - 300 มิลลิเมตร ความกว้าง: 12 - 85 มิลลิเมตร ความสูง: 90 - 300 มิลลิเมตร |
| จํานวนช่องทาง | 7 ช่อง OK + 1 ช่อง NG |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม PLC + โมดูลเส้น |
| วิธีการบรรทุกและทดสอบ | การชักชะมัดด้วยมือและการทดสอบอัตโนมัติ (ตัวทดสอบความต้านทานภายในแบบเลือก) |
| ฟังก์ชันสแกน | รหัส QR, รหัสบาร์ และฟังก์ชันสแกนเพิ่มเติม |
| ลักษณะกระบวนการเรียงลําดับ | กระบวนการคัดแยกแบบอัตโนมัติอย่างเต็มที่ ลดการลงมือ |
| อินเตอร์เฟซระบบ (ไม่จําเป็น) | อินเตอร์เฟซระบบ MES แบบเลือก สําหรับการบันทึกข้อมูลรหัส QR ของแบตเตอรี่ และข้อมูลการทดสอบในเวลาจริง เพื่อผลิตรายงานการวิเคราะห์ SPC |
| ความเร็วในการเรียงลําดับสูงสุด | 1,000 ชิ้นต่อชั่วโมง ประสิทธิภาพมากกว่าสามเท่าของการแยกมือ |
ความต้องการด้านสิ่งแวดล้อมของอุปกรณ์
| อุณหภูมิแวดล้อม | 5°C - 35°C |
| ความชื้น | 20% - 90% |
| ความดันอากาศ | 0.5 - 0.6 MPa |
| ความดันไฟฟ้า | 220V, 50Hz / 60Hz |
| อัตราภาระพื้นที่ | ≤ 200kg/m2 |
| ประเภทการติดดิน | การติดพื้นที่ตรง |
| สภาพของสถานที่ | ปลอดจากมลพิษและการรบกวนไฟฟ้าแม่เหล็กแรง |
| สภาพแวดล้อมการติดตั้ง | แผ่นเรียบ ไม่มีการสั่นสะเทือนและกระแทก |
| เสียงของอุปกรณ์ | ≤ 80dB |
การแสดงสินค้า
![]()
![]()