| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-PS8 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 3630~13335/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องคัดแยกแบตเตอรี่ลิธีਅਮ ACEY-PS8 เป็นเครื่องมือที่จําเป็นสําหรับผู้ผลิตแบตเตอรี่มืออาชีพมันถูกสร้างมาเพื่อทดสอบและจัดลําดับเซลล์พริสมาติก (Prismatic cells) รวมถึง LiFePO4 และ NCM ตามความกระตุ้นในวงจรเปิด (OCV) และความต้านทานภายใน (IR).
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ที่ใช้ | แบตเตอรี่พริสมาติก (สี่เหลี่ยม) |
| ระยะขนาดที่เข้ากันได้ | ความยาว 100-300 มิลลิเมตร ความกว้าง 20-85 มิลลิเมตร ความสูง 100-300 มิลลิเมตร |
| การแยกช่องทาง | 7 เกรด + NG (ไม่ดี) |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| การบรรทุกและการตรวจจับ | การชะมัดด้วยมือ + การทดสอบอัตโนมัติ (ตัวทดสอบความต้านทานภายใน) |
| ระดับอัตโนมัติ | กระบวนการแยกแบบอัตโนมัติอย่างเต็มที่ ด้วยการลงมืออย่างน้อย |
| อินเตอร์เฟซ MES | สามารถใช้ได้; รองรับการอัพโหลดข้อมูลและการสร้างรายงานการวิเคราะห์ SPC |
| ความเร็วในการเรียง | สูงสุด 1000 ชิ้น/ชั่วโมง (มีประสิทธิภาพมากกว่าการแยกด้วยมือ 3 เท่า) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -30°C ถึง 50°C |
| ความชื้น | ≤ 90% |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.6 MPa |
| พลังงาน | 220V, 50Hz/60Hz |
| ความต้องการภาระพื้น | ≤ 200 kg/m2 |
| ประเภทการติดดิน | การติดถิ่นโดยตรง |
| ความต้องการของสถานที่ | ไม่มีมลพิษและไม่มีการรบกวนไฟฟ้าแม่เหล็กแรง |
| สภาพแวดล้อมการติดตั้ง | พื้นที่เรียบ ไม่มีการสั่นสะเทือนหรือกระแทก |
| ระดับเสียง | ≤ 80 dB |
| ขนาดของเครื่อง (L × W × H) | ประมาณ 1955 × 1624 × 1596 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักของเครื่อง | ประมาณ 477 kg |
| สีของอุปกรณ์ | คอมพิวเตอร์สีขาว (สามารถปรับแต่ง) |