| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-PS8 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 13200~18300/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy phân loại pin prismatic tự động 11 kênh với máy quét cho pin lithium ion
Mô tả sản phẩm
ACEY-PS8 PrismaticpinMáy phân loại tự động 8 kênhlà phù hợp cho phân loại và lắp ráp thử nghiệm của phổ biếnống kínhMáy sử dụng dây đai dây đai để điều khiển việc cho ăn, và thay đổi loại là đơn giản. Nó có thể phân tích và lưu dữ liệu thử nghiệm củaống kínhpin, loại bỏ pin bị lỗi và thu thập pin với phân loại vàkhớpNó dễ dàng để người vận hành quản lý.
Tính năng sản phẩm
* Tự động sắp xếp điện áp và kháng cự bên trong của pin prismatic.
*Chính xác cao và tốc độ nhanh,trình độ tự động hóa cao, năng suất cao
* Hoạt động màn hình cảm ứng, dễ dàng và nhanh chóng phản hồi.
* Các tín hiệu phát hiện quá trình là toàn diện và đa dạng, đảm bảo đủ trưởng thành và đáng tin cậy
* Việc xử lý nhân bản các liên kết tinh tế đảm bảo đáng kể sự an toàn của các nhà khai thác và sản phẩm
* Với máy tính
Các thông số kỹ thuật chính
| Kích thước tương thích | Chiều dài: 90 - 300mm; Chiều rộng: 12 - 85mm; Chiều cao: 90 - 300mm |
| Số kênh | 7 kênh OK + 1 kênh NG |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC + mô-đun tuyến tính |
| Phương pháp tải và thử nghiệm | Chế độ tải thủ công tích hợp và kiểm tra tự động (điểm thử kháng cự bên trong tùy chọn) |
| Chức năng quét | Mã QR tích hợp, mã vạch và nhiều chức năng quét hơn |
| Đặc điểm của quá trình phân loại | Quá trình phân loại hoàn toàn tự động giảm can thiệp bằng tay |
| Giao diện hệ thống (Tự chọn) | Giao diện hệ thống MES tùy chọn để ghi lại thông tin mã QR pin và dữ liệu thử nghiệm trong thời gian thực, tạo báo cáo phân tích SPC |
| Tốc độ phân loại tối đa | 1, 000 pcs mỗi giờ, hiệu quả gấp ba lần so với phân loại bằng tay |
Yêu cầu về môi trường thiết bị
| Nhiệt độ xung quanh | 5°C - 35°C |
| Độ ẩm | 20% - 90% |
| Áp suất không khí | 0.5 - 0.6 MPa |
| Điện áp cung cấp điện | 220V, 50Hz / 60Hz |
| Tỷ lệ tải bề mặt | ≤ 200kg/m2 |
| Loại đặt đất | Đặt đất trực tiếp |
| Tình trạng của địa điểm | Không bị ô nhiễm và nhiễu điện từ mạnh |
| Môi trường lắp đặt | Dần, không có rung động và sốc |
| Tiếng ồn thiết bị | ≤ 80dB |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()