| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-MS03 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 3800~3990/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ที่ใช้ได้ | แบตเตอรี่ลิตยูมแบบพริสมาติก 280Ah แบตเตอรี่ลิตยูมทรงกระบอก แบตเตอรี่พอลิเมอร์ |
| ขนาดโมดูลที่เข้ากันได้ | พริสมาติก: ความยาว 80-300 มิลลิเมตร, ความหนา 10-100 มิลลิเมตร, ความสูง 80-300 มิลลิเมตร กระบอก: กว้าง 21-50 มิลลิเมตร ความยาว 65-200 มิลลิเมตร โพลิเมอร์ ความกว้าง 30-300 มิลลิเมตร ความยาว 50-500 มิลลิเมตร |
| วิธีควบคุมอุปกรณ์ | การควบคุม PLC |
| คุณลักษณะความปลอดภัย | การเริ่มต้นสองมือเพื่อความปลอดภัยเพิ่มขึ้น |
| การตั้งค่าช่องทาง | 10 การตั้งค่าช่องทางที่มีให้บริการเพื่อประสิทธิภาพการใช้จ่ายที่ดีกว่า |
| ขนาด (L × W × H) | 800mm × 750mm × 1302mm |
| น้ําหนัก | 100 กิโลกรัม |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม | 5°C - 35°C |
| ความชื้น | 20% - 90% |
| ความดันอากาศ | 0.5 - 0.6 MPa |
| ความดันไฟฟ้า | 220V, 50Hz / 60Hz |
| อัตราภาระพื้นที่ | ≤ 200 kg/m2 |
| ประเภทการติดดิน | การติดพื้นที่ตรง |
| สถานที่ | ปลอดจากมลพิษและการรบกวนไฟฟ้าแม่เหล็กแรง |
| สภาพแวดล้อมการติดตั้ง | แผ่นเรียบ ไม่มีการสั่นสะเทือนและกระแทก |
| เสียงของอุปกรณ์ | ≤ 80 dB |