| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-BCT530-160P |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 17700~18200/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
5V 30A 160 ช่อง Prismatic แบตเตอรี่ Lithium Cell การชาร์จและการชาร์จ Tester คลิปแอลลิเกเตอร์ optional
คําอธิบายสินค้า
ACEY-BCT530-160P ใช้ในการทดสอบปริมาตรแรงดันและความจุของแบตเตอรี่ ระหว่างระยะการตรวจสอบการสร้างเซลล์/ความจุการชาร์จทําการจัดหมวดแบตเตอรี่เป็นเกรดเดียวกัน, ดําเนินการวิเคราะห์ข้อมูล และอัพโหลดและแบ่งปันผล
ลักษณะสินค้า
1.จุดเดียวอิสระ, ปัจจุบันที่อิสระคงที่และปริมาตรฐานความดันคงที่, ทันคงโดยไม่ต้องกระแทก. มันสามารถบรรลุฟังก์ชันเช่นการเริ่มต้น, หยุด, หยุดพัก, การดําเนินการและการป้องกัน
2ความแม่นยําของอุปกรณ์ 0.05% เวลาบันทึกข้อมูล 1 วินาทีต่อครั้ง ความมั่นคงสูง
3โปรแกรมที่ใช้ได้ดี อินเตอร์เฟซมนุษย์-เครื่องมือที่เป็นมิตร
4หน่วยทดสอบ 4 สาย ให้ความแม่นยําในการวัดสูง
5แนวคิดการออกแบบแบบโมดูล การดูแลง่าย
ปริมาตรเทคนิคหลัก
| จํานวนช่องทางอุปกรณ์ | เครื่องทั้งหมดมี 160 ชิ้น |
| มิติภายนอก | ความยาว 1861* ความกว้าง 931* ความสูง 2020 |
| สีกระเป๋า | สีเทา / สีดําแบบมาตรฐาน |
| ประเภทคลับ | เครื่องจับหัวเรียบ (ไม่จํากัดใช้กับ เครื่องจับหมึก) |
| สตรอมคลับ | 80MM |
| รายละเอียดแบตเตอรี่รองรับ | ระยะแบตเตอรี่มีความยาว 65-210 มิลลิเมตร ความหนา 20-70 มิลลิเมตร ความสูง 90-200 มิลลิเมตร และ 45-160 มิลลิเมตรในหูขวาง |
| โหมดควบคุมช่องทาง | ช่องทางแต่ละช่องสามารถเริ่มต้น หยุด หยุด ต่อเนื่อง และคุ้มครองได้อย่างอิสระ |
| ทุกช่องทางมีความดันคงที่และกระแสที่อิสระ | |
| ความแม่นยําของกระแสการชาร์จและการปล่อยกระแสของช่องทางแต่ละสามารถ calibrate โดยอัตโนมัติโดยซอฟต์แวร์ | |
| พลังงานทํางาน | สาย AC380V สามเฟสห้า土10%, 50Hz |
| ค่าประสิทธิภาพ | ≥ 0.99 |
| อัตราการบิดเบือนของกระแสไฟฟ้า AC | ≤ 2% |
| ประสิทธิภาพของเครื่องจักรทั้งหมด | ค่าชาร์จ 80%, ค่าปลด 70% |
| งานการบริโภคพลังงาน | ≤ 29KW |
| อัตราการล้มเหลวของอุปกรณ์ | < 1% |
| สถานที่ทํางาน | อุณหภูมิ -10 ~ 40 °C ความชื้นเฉลี่ย 80% |
| รถไฟฟ้า | ลมธรรมชาติใน, ออกขึ้น |
| ระยะการวัดแรงดัน | DC 0 ~ 5V |
| ระยะความแรงกดของแบตเตอรี่ | ชาร์จ DC 0~4.5V; ทะเบียน DC 4.5~2V |
| ระยะความดันคงที่ | DC 2 ~ 4.5V |
| ความแม่นยําของแรงดัน | ± ((0.05% การอ่าน + 0.05% เต็ม) อัตราความละเอียด 1mV |
| ความมั่นคงของแรงดัน | ≤ ± 1mV |
| ระยะเวลาปัจจุบัน | การชาร์จ DC 50mAรางวัล30A; การปล่อยไฟ DC 50mAรางวัล30A |
| ความแม่นยําปัจจุบัน | ± ((0.05% การอ่าน + 0.05% เต็ม) อัตราความละเอียด 1mV |
| ความมั่นคงในปัจจุบัน | ≤ ± 1mA |
| ระบบควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ สามารถควบคุมกระบวนการครบครันของกระบวนการสแกน |
| ระบบสื่อสาร | 485s การสื่อสารทางท่าเรือ (ค่าการสื่อสารทางท่าเรือ 57600) / TCP |
| การตั้งค่ากระบวนการ | สามารถตั้งขั้นสูงสุด 32 ขั้นตอนและ 256 วงจรได้ |
| รูปแบบการชาร์จ | กระแสคงที่; ความดันคงที่; กระแสคงที่ & ความดัน |
| สถานที่ตัดค่าธรรมเนียม | โวลเตชั่น ปัจจุบัน เวลา ความจุ |
| รูปแบบการปล่อย | การไหลผ่านอย่างต่อเนื่อง พลังงานอย่างต่อเนื่อง ความต้านทานอย่างต่อเนื่อง |
| สภาพการตัดการปล่อย | โวลเตจ เวลา และความจุ |
| ฟังก์ชันป้องกัน | ความดันเกิน, ความดันต่ํา, ความดันเกิน, ความดันต่ํา, การป้องกันความจุเกิน, การป้องกันการปิดไฟฟ้า, การฟื้นฟูจุดตัดข้อมูล |
| ระยะเวลา | 0 ~ 3000 นาที / ขั้นตอนในนาที |
| ความแม่นยําของเวลา | ≤ ± 0.1% |
| วงจรการตรวจสอบการเก็บตัวอย่าง | 1s-60s ไม่จําเป็น |
| การแยกแบตเตอรี่ | แบ่งตามความจุ, เวลา, ความแรงดันในวงจรเปิด, พลาตฟอร์มการปล่อย, ฯลฯ |
| การประมวลผลข้อมูล | สามารถบันทึกแรงดัน, ขณะนี้, เวลา, ความจุ เป็นต้น, อัตโนมัติคํานวณอัตราส่วนการชาร์จปัจจุบันคงที่, ความเสียของความจุ, ประสิทธิภาพการปล่อย, ความจุเฉลี่ย, ความจุเฉลี่ย,ให้ข้อมูลโค้งและแผนภูมิวงจร; สามารถผลิตข้อความ, Excel, คําหรือ mdb ไฟล์ข้อมูลรูปแบบ |
การแสดงสินค้า
![]()
![]()