| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-SF-1-500ML |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 680~709/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Kích thước bộ lọc | 145mm * 150mm * 200mm |
| Kích thước tổng thể của máy phát khí | 140mm * 70mm * 150mm |
| Trọng lượng | 4kg |
| Bộ điều hợp điện | AC 220V ± 10% 50HZ |
| Lỗ tuyệt đối | 65KPa |
| Dòng khí bơm | 3L/min |
| Bộ lọc tiêu chuẩn | 80, 100, 150 bộ lọc lưới |
| Bộ lọc tùy chọn | Dưới 1000 lưới |
| Công suất | 500ml |