| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-VM-150ML |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 1180~1230/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Điện áp nguồn | AC220V |
| Công suất định mức | 150W |
| Tốc độ khuấy | 0 ~ 320 vòng/phút điều chỉnh tốc độ bằng biến tần |
| Chân không | ≤-80Kpa hoặc cao hơn |
| Dung tích phụ kiện | Bình khuấy chân không bằng thép không gỉ 150ml ~ 250ml |
| Thời gian trộn | 0 ~ 9999 phút (có thể cài đặt) |
| Chế độ dao động | Điều chỉnh tốc độ vô cấp |
| Kích thước | Khoảng 335mm * 315mm * 515mm (dài * rộng * cao) |
| Trọng lượng | Khoảng 20kg |