| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-VM-150ML |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1180~1230/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
| แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ | AC220V |
| กำลังไฟพิกัด | 150W |
| ความเร็วในการกวน | 0~320 รอบต่อนาที ควบคุมความเร็วด้วยอินเวอร์เตอร์ความถี่ |
| สุญญากาศ | ≤-80Kpa หรือมากกว่า |
| ปริมาตรอุปกรณ์เสริม | ถังผสมสุญญากาศสแตนเลสขนาด 150ml ~ 250ml |
| เวลาผสม | 0~9999 นาที (ตั้งค่าได้) |
| โหมดการสั่น | การควบคุมความเร็วแบบ Stepless |
| ขนาด | ประมาณ 335 มม.*315 มม.*515 มม. (ยาว*กว้าง*สูง) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 20 กก. |