| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-VPM-2L |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2350~2449/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Nguyên tắc hoạt động | Lực va chạm và ma sát |
|---|---|
| Các bình nghiền tương thích | 2L: (250ml~500ml) * 4 / 4L: (500ml~1000ml) * 4 |
| Khả năng cho ăn tối đa | 2/3 dung lượng của bình nghiền |
| Chế độ hoạt động | 2 hoặc 4 bình nghiền làm việc đồng thời |
| Độ phân hạt tối đa | 15mm |
| Mini Thanh phân thải | Giảm xuống 0,1μm |
| Loại mẫu | Khó, trung bình cứng, mềm, sợi, mỏng, ẩm |
| Tốc độ xoay của bình nghiền | 800 vòng/phút |
| Tỷ lệ tốc độ xoay | 1:2 |
| Chế độ lái xe | Động bánh răng và ổ dây đai |
| Kiểm soát tốc độ | Điều chỉnh tốc độ không bước |
| Chi tiết về điện | 110V/220VAC, 50/60 Hz, 0,75KW |
| Max thời gian nghiền liên tục | 72 giờ (trong tải đầy đủ) |
| Trọng lượng (Dòng/Dòng) | 2L: 75kg/110kg, 4L: 80kg/120kg |
| Kích thước (L*W*H) | 720mm * 468mm * 535mm |
| Kích thước của đĩa hành tinh | Dia340mm * T6mm |
| Mức tiếng ồn | < 70dB |