| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-HFC250 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 2380 /Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
ผลิตภัณฑ์ของเราถูกนําไปใช้อย่างแพร่หลายในการวิจัยและการพัฒนาของหลายรูปแบบของฟิล์มเคลือบอุณหภูมิสูง รวมถึงฟิล์มเซรามิก ฟิล์มคริสตัลฟิล์ม ฟิล์มวัสดุแบตเตอรี่และนานาฟิล์มพิเศษพวกมันถูกออกแบบมาเพื่อรองรับความต้องการทางเทคโนโลยีที่พัฒนาขึ้น สําหรับการสร้างฟิล์มในสภาพอุณหภูมิสูง ในความก้าวหน้าทางวิทยาศาสตร์ในอนาคต
| ระบบการแห้งด้วยการทําความร้อน | อุณหภูมิห้อง 150°C, เครื่องควบคุมอุณหภูมิจอดิจิตอล ความแม่นยํา ± 1°C |
|---|---|
| วิธีการเคลือบ | การเคลือบแผ่น, เครื่องทําฟิล์มมาตรฐาน (สามารถขยายขนาดได้), เครื่องขีดขีด, สายส تارและวัดอื่น ๆ |
| ความกว้างของเคลือบ | ปรับได้จาก 6.4-100mm, การเคลือบชักเป็นประมาณ 250mm, และชักถูกตั้ง steplessly และปรับในจอสัมผัส |
| การขับเคลื่อนเคลือบ | มอเตอร์ขับเคลื่อน, ความเร็วการเคลือบที่ตั้ง steplessly และปรับในจอสัมผัส |
| ความเร็วในการเคลือบ | 0 หน่วยความหนา 120 mm/s (เช่นหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอด) |
| ระยะการปรับ Scraper | ปรับได้ 0 ′′ 6 มม |
| ขนาดของแผ่นระบายความร้อน | L365mm × W200mm × H32mm |
| แผ่นระบายน้ํา | แผ่นอลูมิเนียมที่มีระยะว่าง |
| ความถูกต้อง | ±3μm, ตัวชี้วัดจอ 1μm ปรับแต่ง |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| น้ําหนัก | 50 กิโลกรัม |
| ขนาด | L505mm × W355mm × H325mm |
| ข้อมูลการบรรจุ | รวม 1 เครื่องปั๊มสูบล้างล้างน้ํามัน |