| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-VM-150ML |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1180~1230 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องผสมสลัดกระจกกระจกกระจก
คําอธิบายสินค้า
เครื่องผสมระบายว่างนี้เหมาะสําหรับผสมอิเล็กทรอนด์แบตเตอรี่และวัสดุเซรามิกที่หลากหลายการผสมผสาน เนื่องจากการสมบูรณ์แบบของกระบวนการในสถานีระบายว่างปรับปรุงวัสดุการเติมและความหนาแน่น.
ลักษณะ
1. ใช้เทคโนโลยีผนึกอ่อนชั้นนําในอุตสาหกรรม, ผลการผนึกที่ดี
2. มอเตอร์หมุนรับการปรับเปลี่ยนความถี่ของกล่องเกียร์ และความเร็วและทอร์คที่แตกต่างกันสามารถเลือกได้ตามกระบวนการที่แตกต่างกันและ viscosities ที่แตกต่างกัน
3ขนาดเล็ก ช่วยประหยัดพื้นที่ได้
4ภายนอกสวยงามมาก ใช้การออกแบบแบบสามมิติ ง่ายและสวยงาม
รายละเอียด
| รุ่นหมายเลข |
ACEY-VM-150ML |
| ความดันไฟฟ้า | AC220V |
| พลังประเมิน |
150W |
| ความเร็วในการหมุน | 0~320 รอบ / นาที; การควบคุมความเร็วโดยเครื่องปรับความถี่ |
| วัคิวัม |
≤ 80Kpa หรือมากกว่า |
| ปริมาตรของอุปกรณ์เสริม | 150ml ~ 250ml สแตนเลสถังหมุนระยะว่าง, สามารถทําตามความต้องการของลูกค้า |
| เวลาผสม | นาที 09999 (สามารถตั้ง) |
| โหมดหมุน | การควบคุมความเร็วโดยไม่มีขั้นตอน |
| ขนาดของเครื่องจักรทั้งหมด | ประมาณ 335m × 315mm × 515mm (ความยาว × ความกว้าง × ความสูง) |
| น้ําหนักของเครื่องจักรทั้งหมด |
ประมาณ 20 กิโลกรัม |
รายละเอียดสินค้า
![]()
![]()
![]()
![]()