| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-BP24-50A120A |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 5880~8130Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
1-24 ซีรี่ย์ 50A ชาร์จ 120A การปล่อย BMS Tester อัตโนมัติสูง รวดเร็วแม่นยํา การป้องกันครบวงจร
คําอธิบายสินค้า
ACEY-BP24-50A120A มีระดับอัตโนมัติสูง มีอินเตอร์เฟซภาษาจีนที่เป็นมิตร ความเร็วในการทดสอบที่รวดเร็วและความแม่นยําในการทดสอบที่สูง มีการทดสอบการทํางาน 13 ครั้ง รวมถึงการชาร์จเกินการเรียกคืนค่าเสียเกิน, การอุดตัน, การอุดตันคืน, การอุดตัน (กระแสอุดตันและกระแสอุดตัน), ความต้านทานภายใน, การบริโภคตนเอง, การป้องกันวงจรสั้น, เวลาป้องกันการอุดตันเวลาป้องกันความแรงเกิน, เวลาป้องกันการพัดลม, กระแสปรับปรุงความแรง, และแรงดันปรับปรุงความแรง
ข้อดีของเครื่องมือ
1. จักรยาน: ระยะเวลาจักรยาน: 1 ถึง 9999 ครั้ง
2. รูปแบบห้องปฏิบัติการ, สามารถปรับค่าความกระชับของส่วนที่
3 สามารถให้การชาร์จและการปล่อยไฟฟ้าได้อย่างต่อเนื่อง
4โดยใช้โปรแกรม อุปกรณ์จะดําเนินการจํานวนวงจรของตัวชี้วัดแต่ละตัวของบอร์ดป้องกันโดยไม่หยุด
5การติดตามล็อก ด้วยฟังก์ชันล็อก รวมถึงการทดสอบของกระบวนการทั้งหมดของบันทึกการทํางาน, บันทึกผิดปกติ, สามารถใช้สําหรับการติดตามของกระบวนการทดสอบ
6การประมวลผลข้อมูล ระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร
7ข้อมูลการทดสอบถูกบันทึกไว้ในไฟล์ EXCEL
8. อินเตอร์เฟซ RS232 ใช้สําหรับอินเตอร์เฟสระหว่างอุปกรณ์และคอมพิวเตอร์โฮสต์ ซึ่งสามารถรับประกันความมั่นคงและการเก็บข้อมูลในเวลาจริง
9. การปรับระดับความแม่นยํา / การปรับระดับซอฟต์แวร์
10ด้วยการกวาดรหัสเริ่มต้นฟังก์ชัน
11. อินเตอร์เฟซระบบ MES
12. การปรับปรุงการทํางาน (สามารถปรับปรุงได้)
13. กระแสการปรับปรุง (สามารถปรับปรุง)
14. การทดสอบโปรโตคอลสื่อสาร (ไม่จําเป็น)
ฟังก์ชัน Tester
| ไม่ ไม่ | หน้าที่ | ระยะทาง | ความถูกต้อง | หน่วย |
| 1 | การบริโภคเอง ของเซลล์เดียว | 0 - 500 | ± 01 | uA |
| 2 | การบริโภคเอง | 0-5000 | ± 1 | uA |
| 3 | ความดันการชาร์จเกิน | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 4 | การเรียกคืนค่าธรรมเนียมเกิน ความกระชับ | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 5 | ความช้าในการป้องกันความกระชับกําลังเกิน | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 6 | ความดันการปล่อยเกิน | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 7 | การเรียกคืนการปล่อยเกิน ความกระชับ | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 8 | ความช้าในการป้องกันความแรงกดดันเกิน | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 9 | คุ้มกันการอุดตันค่าคุ้มกันกระแสไฟฟ้า | 0.1-50 | ± 001 | A |
| 10 | การป้องกันการอุดตัน ความช้าในการป้องกันกระแส | 0--20000 | ± 1 | mS |
| 11 | ค่าคุ้มกันกระแสไฟฟ้า | 0.1--120 | ± 001 | A |
| 12 | การป้องกันการละลายเกิน ความช้าในการป้องกันกระแส | 0.1--20000 | ± 1 | mS |
| 13 | ความดันเปิดฟังก์ชันการปรับ | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 14 | กระแสปรับระดับ | 1--500 | ± 1 | mA |
| 15 | กระแสการชาร์จ | 0.1--30 | ± 001 | A |
| 16 | กระแสไฟฟ้า | 0.1--120 | ± 001 | A |
| 17 | เวลาชาร์จ | 0-- 30 | ± 1 | S |
| 18 | เวลาการปล่อย | 0--60 | ± 1 | S |
| 19 | ความแตกต่างของการบริโภคของเซลล์เดียว | 0-500 | ± 01 | uA |
| 20 | ความต้านทาน | 0-999 | ± 1 | mΩ |
| 21 | เวลาป้องกันวงจรสั้น | 0-5000 | ± 1 | US |
| 22 | ความดันการชาร์จของเซลล์เดียว | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 23 | ความตึงเครียดการปล่อยของเซลล์เดียว | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 24 | โลตติจ์วงจรเปิด | 102000 | ± 1 | mV |
| 25 | จํานวนเทียบเทียบความแรงดัน | 24 | 0 | PCS |
ปารามิเตอร์ของการทดสอบวงจรหลัก
| โครงการ | ปริมาตร |
| โวลเตชั่น | 102000mV |
| ความละเอียดของแรงดัน | 1mV |
| Volความแม่นยํา | ± 0.1% |
| กระแสไฟฟ้า | 0.1A ~120A |
| การแก้ไขปัจจุบัน | 1mA |
| ความแม่นยําปัจจุบัน | ±(00.1%) |
| อื่นๆ | วงจรการชาร์จและการปล่อยไฟถูกแยกออกไปโดยสิ้นเชิง |
ปารามิเตอร์ของเซลล์ชุดแต่ละเซลล์
| โครงการ | ปริมาตร |
| ความดันออกของแต่ละเซลล์ | 500mV ~ 5000mV |
| ความดันทางเข้าของแต่ละเซลล์ | 500mV ~ 5000mV |
| ความละเอียดของแรงดัน | 1mV |
| Volความแม่นยํา | ± 0.05% |
| กระแสปรับระดับ | 500mA |
การแสดงสินค้า
![]()