| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-MRP100L |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 1150~1198/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy cán màng ACEY-MRP100L chủ yếu được thiết kế để cán màng thủ công các vật liệu pin trong môi trường phòng thí nghiệm. Máy đặc biệt phù hợp để làm mỏng và làm đặc các điện cực pin lithium-ion được sử dụng trong các ứng dụng năng lượng sạch. Với cơ chế cán bằng bánh răng, máy cho phép điều chỉnh độ dày cán và thân thiện với người dùng.
| Kích thước con lăn | Đường kính Φ96mm * 100mm |
| Độ trụ của con lăn | ≤ ±2um |
| Độ cứng con lăn | HRC62 |
| Độ hoàn thiện bề mặt con lăn | Ra0.4 trở lên |
| Độ dày cán | 0–2mm, có thể điều chỉnh khe hở |
| Vị trí con lăn | Đặt dọc |
| Độ dày tấm | Có thể điều chỉnh tốc độ |
| Phương pháp vận hành | Thủ công |
| Tốc độ nạp liệu | 0–40mm/s, phụ thuộc vào tốc độ quay tay quay |
| Kích thước | D355mm * R245mm * C355mm |
| Trọng lượng thiết bị | 50KG |