| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-MRP100L |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1150~1198/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องพิมพ์ม้วน ACEY-MRP100L ถูกออกแบบเป็นหลักสําหรับการม้วนด้วยมือของวัสดุแบตเตอรี่ในสภาพแวดล้อมห้องปฏิบัติการมันเหมาะสําหรับการกระจัดและหนาแน่นอิเล็กทรอัดแบตเตอรี่ลิตியம்ไอออนที่ใช้ในแอพลิเคชั่นพลังงานสะอาดมีเครื่องยัดที่ขับเคลื่อนด้วยเกียร์ เครื่องมีความหนาในการยัดที่ปรับได้ และใช้งานง่าย
| ขนาดม้วน | กว้าง Φ96mm * 100mm |
| ขนาดกระบอกของม้วน | ≤ ± 2m |
| ความแข็งของม้วน | HRC62 |
| ปลายม้วน | Ra0.4 หรือมากกว่า |
| ความหนาของการม้วน | 0?? 2mm, ช่องว่างสามารถปรับ |
| การวางม้วน | การวางตั้งตั้ง |
| ความหนาของเม็ด | ความเร็วสามารถปรับได้ |
| วิธีการทํางาน | คู่มือ |
| ความเร็วในการให้อาหาร | 0°40mm/s, ขึ้นอยู่กับความเร็วของ crank มือ |
| ขนาด | L355mm * W245mm * H355mm |
| น้ําหนักของอุปกรณ์ | 50 กิโลกรัม |