| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-3741A |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 44580~45910/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
18650 21700 26800 แบตเตอรี่ลิเดียม แพ็ค อุปกรณ์เชื่อมสายอัตโนมัติ
คําอธิบายสินค้า
ACEY-3741A เครื่องเชื่อมสาย ultrasonic ได้ถูกออกแบบมาโดยเฉพาะสําหรับการเชื่อมแพ็คแบตเตอรี่ลิตียม รวมทั้ง 18650 และ 21700 เซลล์เทสลา, 26800 เซลล์ลิตียม, และแบตเตอรี่ prismatic.เครื่องนี้มีระบบอัลตรัสซอนที่ติดตามความถี่แบบอัตโนมัติแบบดิจิตอล, การปรับความดันที่ควบคุมด้วยดิจิตอล, การจําแนกสายตาที่ก้าวหน้า, และการควบคุมการเคลื่อนไหวแบบปิดวงจรอย่างเต็มที่.
ลักษณะสินค้า
ปริมาตรเทคนิค
| รายการ | รายละเอียด |
| พลังงาน | AC 220V ± 10%, 50Hz, การติดดินที่น่าเชื่อถือ |
| ปริมาณการใช้พลังงาน | 800 วัตต์ |
| ความถี่ของเสียงฉลุ | 60 kHz |
| พลังงานด้วยเสียงฉาย | 030 W การเปลี่ยนอัตโนมัติระหว่างการปั่นครั้งแรกและครั้งที่สอง |
| การขับเคลื่อนแกน X | มอเตอร์เส้นตรง ความแม่นยําการตั้งตําแหน่งซ้ํา ± 0.02 mm |
| กว้างของสายอลูมิเนียมที่เชื่อมได้ | 125 ‰ 500 μm (5 ‰ 20 มิล) |
| พื้นที่ทํางาน (แกน XY) | ขนาดสูงสุด 300 × 300 มิลลิเมตร (สามารถปรับเปลี่ยนตามคําขอของลูกค้า) |
| การกระแทกแกน Z | 50 มม |
| การหมุนแกน C | ± 90° |
| เวลา ultrasonic | 10500 ms, หลายช่อง |
| ความดันในการปั่น | 50-1200 กรัม, หลายช่อง |
| ความเร็วในการผสม | ประมาณ 1.5 s ต่อสาย (แตกต่างกันด้วยเส้น径 สาย, ระยะห่างของแบตเตอรี่, และวัสดุ) |
| มุมการปั่น | ± 90° |
| ระบบการมองเห็น | มิกรอสโกป PR ขยายขนาด 0.5x |
| พีอาร์ ไลท์ | แสงสีขาว ความสว่างปรับได้ |
| ขนาดรวม (L × W × H) | 780mm * 970mm * 1558mm |
| น้ําหนัก | 450 กก. |
การแสดงสินค้า
![]()
![]()