| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-3740A |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 44580/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
อุปกรณ์เชื่อมต่อสายอลูมิเนียมแบบอัตโนมัติด้วยเสียงฉีด ultrasonic สําหรับ 18650 21700 Lithium Ion Battery Pack Assembly
คําอธิบายสินค้า
ACEY-3741A เป็นบริษัทแรกในประเทศที่ใช้วิธีการหมุนหัวผสม โดยใช้ระบบดิจิตอลอัตโนมัติที่ติดตามความถี่มีฟังก์ชันการปรับความดันที่ควบคุมด้วยดิจิตอล, อุปกรณ์การจําหน่ายภาพชั้นแรก และวงจรควบคุมการเคลื่อนไหวแบบปิดวงจรเต็ม จัดการอัตโนมัติเต็มของเครื่องผูกสายอัลลูมิเนียมหนาของจีน21700 แบตเตอรี่เทสลา, แบตเตอรี่ลิตียม 26800 มอดูลการฟื้นฟูเร็ว IGBT และอิเล็กทรอนิกส์รถยนต์
ลักษณะสินค้า
1การให้อาหารด้วยมือ การระบุและตั้งตําแหน่งโดยอัตโนมัติ การผูกพันโดยอัตโนมัติ และการถอนด้วยมือ
2เครื่องประกอบนี้มุ่งเน้นการผลิตการผสมของผลิตภัณฑ์แบตเตอรี่ที่กําหนดโดยลูกค้า อุปกรณ์ที่ไม่ใช่สากล
3หากต้องการผลิตภัณฑ์อื่นๆ ต้องปรับปรุงและใช้ตามสภาพที่แท้จริง
4เครื่องนี้ประกอบด้วยส่วนใหญ่ของกรอบการประกอบการ, XYZC การประกอบการอาหาร, อัตโนมัติการอาหารกลไก, เครื่องจักรการอาหารสาย, จิกตําแหน่งและการกดการประกอบการ,เครื่องกลไกหัวผสมและคอนโซลเป็นต้น
5. X ใช้มอเตอร์เส้นนําเข้า โมดูล Y และ Z ถูกขับเคลื่อนโดยสกรูลูกกลมความแม่นยําและความละเอียดการตั้งตําแหน่งระยะทางซ้ําน้อยกว่า ±
0.02mm ความแม่นยําการตั้งตําแหน่งมุมของแกน C คือ ± 1°
6ระบบควบคุมรับรองคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม + การ์ดการควบคุมการเคลื่อนไหวเพื่อควบคุมการทํางานของมอเตอร์เซอร์เวอร์ส่วนตัวอินเตอร์เฟซการควบคุมเป็นมิตร, และการตั้งค่าปารามิเตอร์เป็นดิจิตอล; มันยืดหยุ่นมากขึ้น
7. รับรองการจับคลัมป์อย่างรวดเร็ว, เริ่มต้นปุ่มเดียว, ง่ายและปลอดภัยสําหรับบุคลากรที่จะลดวัสดุ
ปริมาตรเทคนิคหลัก
| พลังงานไฟฟ้า | 220VAC±10%, 50Hz, การติดดินที่น่าเชื่อถือ, อัตราการบริโภคสูงสุดประมาณ 800W |
| ความถี่ความรุนแรง | 60KHz |
| อุปกรณ์พลังงานด้วยเสียงฉีด | 0 ~ 30W การเปลี่ยนอัตโนมัติระหว่างการปั่นครั้งแรกและครั้งที่สอง |
| ปริมาตรแกน | แกน X ใช้ชิ้นส่วนที่นําเข้า, ด้วยความแม่นยําการตั้งตําแหน่งซ้ํา ๆ ที่ถึง ± 0.02mm; แกน Z ใช้การขับเคลื่อนลูกกลองแม่นยํา |
| กว้างของสายอลูมิเนียมที่เชื่อมได้ | 125 ~ 500um (5 ~ 20มิล) |
| พื้นที่ทํางาน | แกน XY สูงสุด: 300×300mm ((สามารถปรับเปลี่ยนตามความต้องการของลูกค้า); แกน Z: 50mm; แกน C: บวกหรือลบ 90 ° |
| เวลาฉายเสียง | 10 ~ 500ms, หลายช่อง |
| ความดันในการปั่น | 50 ~ 1000g, หลายช่อง |
| ความเร็วในการปั่น | ประมาณแต่ละสาย/1.5 วินาที (หมายเหตุ: กว้างของสายที่แตกต่างกันมีความสัมพันธ์ที่สมบูรณ์แบบกับความเร็วการผลิต)จะมีความแตกต่างอย่างมากในระยะทางการเคลื่อนย้ายและความเร็วการผลิตระหว่างแบตเตอรี่ที่แตกต่างกันความง่ายและความเร็วของวัสดุ |
| มุมการปั่น | ± 90 องศา |
| ระบบการมองเห็น | การเลื่อนขนาดของกล้องจุลทรรศน์ PR เป็น 0.5 เท่า |
| การส่องแสง PR | แสงสีขาว ความสว่างปรับได้ |
| ขนาด | 780mm*970mm*1558mm (L*W*H) |
| น้ําหนัก | 450 กิโลกรัม |
การแสดงสินค้า
![]()
![]()