| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-3740A |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 45910~56340/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
อัตโนมัติ อัลลูมิเนียม ยูทราซอนิกส์ หนักสาย Bonder สําหรับ 18650 21700 26800 แบตเตอรี่ลิตยูม
คําอธิบายสินค้า
ACEY-3740A เครื่องเชื่อมสาย ultrasonic เป็นอุปกรณ์เฉพาะเจาะจงที่พัฒนาขึ้นสําหรับการเชื่อมเชือกนําภายในในแพ็คแบตเตอรี่ลิเดียมระบบอุลกระจายเสียงแบบดิจิตอลเต็มแบบอัตโนมัติติดตามความถี่, การปรับความดันที่ควบคุมด้วยดิจิตอล การจําแนกสายตาที่ก้าวหน้า และการควบคุมการเคลื่อนไหวแบบปิดวงจรการเชื่อมต่อความน่าเชื่อถือสูงสําหรับการนํากระแสไฟฟ้าขนาดใหญ่ผ่านการปั่นสายอลูมิเนียม, และถูกใช้อย่างแพร่หลายใน Tesla 18650, 21700, แบตเตอรี่พลังงาน 26800 และระบบเก็บพลังงาน
ลักษณะสินค้า
ปริมาตรเทคนิค
| รายการ | รายละเอียด |
| พลังงาน | AC 220V ± 10%, 50Hz, การติดดินที่น่าเชื่อถือ |
| ปริมาณการใช้พลังงาน | 800 วัตต์ |
| ความถี่ของเสียงฉลุ | 60 kHz |
| พลังงานด้วยเสียงฉาย | 0 ราคา 30W การสลับอัตโนมัติระหว่างการปั่นครั้งแรกและครั้งที่สอง |
| การขับเคลื่อนแกน X | ส่วนประกอบนําเข้า ความแม่นยําการตั้งตําแหน่งซ้ํา ± 0.02 mm |
| การขับขี่แกน Z | การขับเคลื่อนลูกกลมสกรูความแม่นยํา |
| กว้างของสายอลูมิเนียมที่เชื่อมได้ | 125 ‰ 500 μm (5 ‰ 20 มิล) |
| พื้นที่ทํางาน (แกน XY) | ขนาดสูงสุด 500 × 500 มิลลิเมตร (สามารถปรับเปลี่ยนตามคําขอของลูกค้า) |
| การกระแทกแกน Z | 100 มม |
| การหมุนแกน C | ± 90° |
| เวลา ultrasonic | 10500 ms, หลายช่อง |
| ความดันในการปั่น | 50?? 1000 กรัม, หลายช่อง |
| ความเร็วในการผสม | ประมาณ 1.5 วินาทีต่อสาย (ขึ้นอยู่กับกว้างของสาย, ระยะห่างของแบตเตอรี่, และวัสดุ) |
| มุมการปั่น | ± 90° |
| ระบบการมองเห็น | มิกรอสโกป PR ขยายขนาด 0.5x |
| พีอาร์ ไลท์ | แสงสีขาว ความสว่างปรับได้ |
| ขนาดรวม (L × W × H) | 985 × 1030 × 1400 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 400 กิโลกรัม |
การแสดงสินค้า
![]()
![]()