| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-3741A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 44580~45910/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
18650 21700 26800 Lithium Battery Pack Thiết bị liên kết dây siêu âm tự động
Mô tả sản phẩm
Máy kết nối dây siêu âm ACEY-3741A được thiết kế đặc biệt để hàn các gói pin lithium, bao gồm 18650 và 21700 pin Tesla, 26800 pin lithium và pin prismatic.Máy có một hệ thống siêu âm tự động theo dõi tần số hoàn toàn kỹ thuật số, điều chỉnh áp suất được điều khiển kỹ thuật số, nhận dạng thị giác tiên tiến và kiểm soát chuyển động hoàn toàn kín.
Tính năng sản phẩm
Các thông số kỹ thuật
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
| Cung cấp điện | AC 220V ± 10%, 50Hz, nối đất đáng tin cậy |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 800 W |
| Tần số siêu âm | 60 kHz |
| Sức mạnh siêu âm | 030 W, tự động chuyển đổi giữa hàn đầu tiên và hàn thứ hai |
| X-Axis Drive | Động cơ tuyến tính, chính xác định vị lặp lại ±0,02 mm |
| Chiều kính dây nhôm có thể hàn | 125 ‰ 500 μm (5 ‰ 20 mil) |
| Khu vực làm việc (Trục XY) | Tối đa 300 × 300 mm (có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng) |
| Động lực trục Z | 50 mm |
| Trình quay trục C | ± 90° |
| Thời gian siêu âm | 10 ¢ 500 ms, đa kênh |
| Áp suất hàn | 50 ‰ 1200 g, đa kênh |
| Tốc độ hàn | Khoảng 1,5 s mỗi dây (so với đường kính dây, khoảng cách pin và vật liệu) |
| góc hàn | ± 90° |
| Hệ thống thị giác | Kính vi mô PR, phóng to 0,5 × |
| Đèn PR | Ánh sáng trắng, độ sáng điều chỉnh |
| Kích thước tổng thể (L × W × H) | 780mm * 970mm * 1558mm |
| Trọng lượng | 450 kg |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()