| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-PVM-250ML |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 1950 /Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Điện áp cung cấp điện | AC220V |
|---|---|
| Năng lượng định giá | 200W |
| Tốc độ khuấy | MAX 600 vòng/phút |
| Chức năng điều chỉnh tốc độ | Tốc độ ba giai đoạn, có thể cấu hình |
| Hệ thống chân không | Máy bơm chân không tích hợp, mức chân không -0,08Mpa, áp suất duy trì trong 2H mà không giảm rõ ràng |
| Cấu hình hỗn hợp | Máy trộn vít hai trục tiêu chuẩn; các loại khác được thiết kế theo thân xe bể |
| Khối chứa hỗn hợp | 150ml ¥ 500ml bồn xộn chân không |
| Thời gian trộn | 0 ¢ 600min, có thể cấu hình |
| Các kích thước tổng thể | 335mm * 325mm * 575mm (L*W*H) |
| Tổng trọng lượng | 35kg |