| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-PVM-250ML |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1950 /Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
| ความดันไฟฟ้า | AC220V |
|---|---|
| พลังงานระดับ | 200W |
| ความเร็วในการหมุน | MAX 600 รอบ / นาที |
| ฟังก์ชันควบคุมความเร็ว | ความเร็ว 3 ขั้นตอน สามารถตั้งค่าได้ |
| ระบบสูญเสีย | ปั๊มสูบสูบใน ระดับสูบ -0.08Mpa ความดันรักษาเป็นเวลา 2 ชั่วโมงโดยไม่มีการลดลงที่ชัดเจน |
| การตั้งค่าเครื่องสับ | เครื่องปั่นสกรูแบบสองแกนแบบมาตรฐาน; ประเภทอื่นที่ออกแบบขึ้นอยู่กับกระเป๋าถัง |
| ปริมาตรของถังสั่น | ถังปั่นระยะว่าง 150 มิลลิลิตร 500 มิลลิลิตร |
| เวลาผสม | 0 ′′ 600 นาที สามารถตั้งค่าได้ |
| มิติรวม | 335mm * 325mm * 575mm (L*W*H) |
| น้ําหนักรวม | 35 กิโลกรัม |