| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-PVM-250ML |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 1950 /Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Điện áp nguồn | AC220V |
| Công suất định mức | 200W |
| Tốc độ khuấy | TỐI ĐA 600 vòng/phút |
| Chức năng điều chỉnh tốc độ | Ba cấp tốc độ, có thể cấu hình |
| Hệ thống chân không | Bơm chân không tích hợp, độ chân không -0.08Mpa, áp suất được duy trì trong 2 giờ mà không giảm rõ rệt |
| Cấu hình máy khuấy | Cánh khuấy vít trục kép tiêu chuẩn; các loại khác được thiết kế theo thân bình |
| Thể tích bình trộn | Bình trộn chân không 150ml ~ 500ml |
| Thời gian trộn | 0 ~ 600 phút, có thể cấu hình |
| Kích thước tổng thể | 335mm * 325mm * 575mm (D*R*C) |
| Trọng lượng tổng thể | 35kg |