| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-PVM-250ML |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1950 /Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
| แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ | AC220V |
| กำลังไฟที่กำหนด | 200W |
| ความเร็วในการกวน | สูงสุด 600 รอบต่อนาที |
| ฟังก์ชันควบคุมความเร็ว | สามระดับความเร็ว, กำหนดค่าได้ |
| ระบบสุญญากาศ | ปั๊มสุญญากาศในตัว, ระดับสุญญากาศ -0.08Mpa, แรงดันคงที่ 2 ชั่วโมงโดยไม่มีการลดลงอย่างเห็นได้ชัด |
| การกำหนดค่าเครื่องกวน | ตัวกวนแบบสกรูสองแกนมาตรฐาน; ประเภทอื่น ๆ ออกแบบตามตัวถัง |
| ปริมาตรถังผสม | ถังผสมสุญญากาศ 150ml ถึง 500ml |
| เวลาผสม | 0 ถึง 600 นาที, กำหนดค่าได้ |
| ขนาดโดยรวม | 335 มม. * 325 มม. * 575 มม. (ยาว*กว้าง*สูง) |
| น้ำหนักโดยรวม | 35 กก. |