| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-3740A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 45910~56340/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Tự động nhôm siêu âm Heavy Wire Bonder cho 18650 21700 26800 pin lithium
Mô tả sản phẩm
Máy hàn dây siêu âm ACEY-3740A là một thiết bị chuyên dụng được phát triển để hàn chì bên trong các gói pin lithium. Nó có đầu hàn xoay,một hệ thống siêu âm theo dõi tần số tự động hoàn toàn kỹ thuật số, điều chỉnh áp suất được điều khiển kỹ thuật số, nhận dạng thị giác tiên tiến, và kiểm soát chuyển động hoàn toàn khóa vòng.kết nối độ tin cậy cao cho dẫn điện lớn thông qua hàn dây nhôm, và được sử dụng rộng rãi trong pin điện Tesla 18650, 21700, 26800 và hệ thống lưu trữ năng lượng.
Tính năng sản phẩm
Các thông số kỹ thuật
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
| Cung cấp điện | AC 220V ± 10%, 50Hz, nối đất đáng tin cậy |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 800 W |
| Tần số siêu âm | 60 kHz |
| Sức mạnh siêu âm | 030 W, chuyển tự động giữa hàn đầu tiên và hàn thứ hai |
| X-Axis Drive | Các thành phần nhập khẩu, độ chính xác định vị lặp lại ± 0,02 mm |
| Động cơ trục Z | Động vít bóng chính xác |
| Chiều kính dây nhôm có thể hàn | 125 ‰ 500 μm (5 ‰ 20 mil) |
| Khu vực làm việc (Trục XY) | Tối đa 500 × 500 mm (có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng) |
| Động lực trục Z | 100 mm |
| Trình quay trục C | ± 90° |
| Thời gian siêu âm | 10 ¢ 500 ms, đa kênh |
| Áp suất hàn | 50 ‰ 1000 g, nhiều kênh |
| Tốc độ hàn | Khoảng 1,5 giây mỗi dây (tùy thuộc vào đường kính dây, khoảng cách pin và vật liệu) |
| góc hàn | ± 90° |
| Hệ thống thị giác | Kính vi mô PR, phóng to 0,5 × |
| Đèn PR | Ánh sáng trắng, độ sáng điều chỉnh |
| Kích thước tổng thể (L × W × H) | 985 × 1030 × 1400 mm |
| Trọng lượng | 400 kg |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()