| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-SP1200 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 5800~8000/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
1200mm Prismatic Battery Module Stacking And Pressing Machine Với áp suất 500KG
Mô tả sản phẩm
ACEY-SP1200 pin prismatic module stacking and pressing machine được thiết kế để xếp chồng, nén và thắt pin pin lithium prismatic, sử dụng một servo motor, mô-đun vít hình quả,và hộp số hành tinh để cung cấp lực ép chính xác và ổn định được điều khiển bởi bộ điều khiển áp suất, với lực đẩy tối đa vượt quá 500 kg; nó hỗ trợ thay đổi mô hình nhanh chóng, cho phép kiểm soát chính xác động cơ và áp suất xếp chồng lên nhau và có tính năng bảo vệ ba lần bao gồm giới hạn phần mềm,Chuyển đổi giới hạn phần cứng, và giới hạn áp suất để ngăn ngừa nén quá mức, đảm bảo độ chính xác ép cao, an toàn và tính nhất quán trong lắp ráp mô-đun pin.
Tính năng sản phẩm
Các thông số kỹ thuật chính
| Hiệu quả thiết bị | 50 nhóm/giờ (10PCS) pin pin) |
| Tỷ lệ ghép thiết bị | ≥98% |
| Động lực đẩy | 1200mm |
| Phạm vi kích thước có thể điều chỉnh | L:50~250mm; |
| W:20~ 100mm; | |
| H: 100~300 mm; | |
| Áp suất xếp chồng tối đa | 500kg |
| Lỗi điều khiển áp suất | 0. 1kg |
| Hệ thống điều khiển | PLC + màn hình cảm ứng |
| Năng lượng đầu vào | 1KW |
| Nguồn điện đầu vào | AC220V/50HZ |
| Nguồn khí nén | Không có |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng 7 inch |
| Đề xuất về ngoại hình thiết bịe kích thước | L*W*H=2370*500*1400mm |
| Trọng lượng | 400kg |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()