| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-PCT501-512 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 4260~4686/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy phân loại dung lượng pin lithium ion 5V 1A 512 kênh
Mô tả sản phẩm
Máy phân loại dung lượng pin lithium ion túi ACEY-PCT501-512 được thiết kế để hình thành, phân loại dung lượng và kiểm tra hiệu suất của pin lithium-ion túi.Nó là một hệ thống kiểm tra pin chủ ư nô lệ bao gồm một máy tính và bộ điều khiển vi mô của thiết bịVới hiệu suất chi phí tuyệt vời, nó là một công cụ thử nghiệm và sản xuất thiết yếu cho các nhà sản xuất pin.,các cơ sở phân loại và các tổ chức nghiên cứu.
Hệ thống được điều khiển thông qua máy tính, gửi lệnh và thu thập dữ liệu, trong khi bàn phím cho phép vận hành bằng tay và hiển thị thời gian thực các thông số và tình trạng hệ thống.Bảng dòng điện không đổi, được quản lý bởi CPU, cung cấp chính xác điều khiển điện tĩnh và điện áp cố định trong quá trình thử nghiệm.
Cấu trúc thiết bị
Các thông số kỹ thuật chính
| Cấu trúc của thiết bị (thiết bị) | |
| Số kênh thiết bị | 512 kênh |
| Kích thước (chiều rộng * chiều sâu * chiều cao) cm | 160*55*184 |
| Hình dạng kẹp | Máy gắn dây bốn dây hình trụ |
| Màu của thiết bị | Màu trắng |
| Khoảng cách giữa kẹp | 40mm/35mm |
| Độ cao pin hỗ trợ | Điều chỉnh trong phạm vi 10-100mm |
| Sức mạnh làm việc | Ba pha 5 dây hệ thống ac380v±10%, 50hz |
| Phân hao công suất làm việc | ≤27kw |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ 0-40 °C, độ ẩm tương đối ≤ 80% |
| Phương pháp phân tán nhiệt | Lưu lượng gió tự nhiên và khí thải lên |
| Các tham số kênh | |
| Phạm vi thử nghiệm điện áp | 0-5V, độ phân giải 1MV |
| Phạm vi điện áp pin | Sạc 0-4,5V: xả 4,5-2V |
| Phạm vi điện áp liên tục | 2.5V-4.5V |
| Độ chính xác điện áp | ± ((1‰ đọc +1‰ đầy đủ) |
| Phạm vi hiện tại | 10mA-1A, Độ phân giải: 1mA |
| Độ chính xác hiện tại | ± ((1‰ đọc +1‰ đầy đủ) |
| Chế độ điều khiển | Công việc thiết bị kết nối máy tính, Toàn bộ |
| Điều khiển máy | |
| Chức năng phần mềm | |
| Phương thức giao tiếp | 485 rps, tốc độ 57 baud,600 |
| Bộ quy trình | Tối đa 32 bước làm việc và 256 chu kỳ |
| Chế độ sạc | Điện liên tục, điện áp liên tục |
| Điều kiện cắt đứt sạc | Điện áp, dòng điện, thời gian, công suất |
| Quyết định | Dòng điện không đổi |
| Điều kiện cắt đứt xả | Điện áp, thời gian, công suất |
| Chức năng bảo vệ | Điện áp quá cao, điện áp thấp, điện dư thừa, điện dư thừa, công suất dư thừa, vv |
| Phạm vi thời gian | 0 - 30.000 phút |
| Độ chính xác thời gian | ≤±1‰ |
| Thời gian kiểm tra lấy mẫu | ≤ 8s |
| Tần số ghi dữ liệu tối thiểu | ≤ 8s |
| Phân loại pin | Theo công suất, thời gian, nền tảng xả, v.v. |
| Xử lý dữ liệu | Dữ liệu, biểu đồ và sơ đồ vòng lặp |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()