| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-D300B |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2160~12100/Set (negotiable) |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy hàn điểm tự động hai mặt ACEY-D300B sử dụng hệ thống điều khiển mô-đun công nghiệp với máy tính, bộ điều khiển chuyển động, động cơ servo có độ chính xác cao và các mô-đun chính xác, đảm bảo độ chính xác cao, tính linh hoạt và hoạt động nhanh chóng. Hỗ trợ nhập liền mạch dữ liệu hàn AutoCAD. Tự động bù trừ các sai lệch nhỏ về vị trí điện cực. Giám sát và ghi lại dữ liệu sản xuất theo thời gian thực. Tự động phát hiện các lỗi như tia lửa điện, hàn giả, hàn yếu và hàn bỏ sót, với chức năng dừng và báo động tự động.
| Hành trình trục Y | 500 mm |
| Hành trình trục Z | 400 mm |
| Tốc độ hàn điểm tối đa | 0,35 giây/điểm; 5000 chiếc/giờ (đầu hàn servo) |
| Tốc độ dẫn động động cơ tối đa | 1000 mm/giây |
| Số lượng pin tối đa được tải | 432 chiếc (pin lithium-ion 18650 tiêu chuẩn) |
| Số nhóm chương trình có thể lưu trữ | 999 nhóm |
| Hệ điều hành | Card điều khiển chuyển động nhúng + hệ thống PC |
| Phương pháp truyền động | Động cơ servo + dẫn hướng tuyến tính trục vít bi chính xác nhập khẩu |
| Nguồn điện thiết bị | Một pha ~220V±10%/50Hz±10% |
| Áp suất khí thiết bị | 0,3~0,4 Mpa |
| Trọng lượng thiết bị | 200 KG |
| Kích thước | 1150mm (Dài) * 900mm (Rộng) * 1850mm (Cao) |