| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-VPM-400ML |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD1450~1511/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Nguyên tắc hoạt động | Lực va chạm và ma sát |
|---|---|
| Các bình nghiền tương thích | 100ml * 4 |
| Khả năng cho ăn tối đa | 1/3 dung lượng của bình nghiền |
| Chế độ hoạt động | 2 hoặc 4 bình nghiền làm việc đồng thời |
| Chăn nuôi hạt | Vật liệu đất < 10mm, vật liệu khác < 3mm |
| Xóa hạt | Giảm xuống 0,1μm |
| Loại mẫu | Khó, trung bình cứng, mềm, sợi, mỏng, ẩm |
| Tốc độ xoay của bình nghiền | 1100 vòng/phút |
| Tỷ lệ tốc độ xoay | 1: -2 |
| Chế độ lái xe | Động bánh răng và ổ dây đai |
| Kiểm soát tốc độ | Điều chỉnh tốc độ không bước |
| Chi tiết về điện | AC110/220V, 50/60Hz, 0.25KW |
| Max thời gian nghiền liên tục | 72 giờ (trong tải đầy đủ) |
| Trọng lượng (Dòng / Gross) | 30kg / 40kg |
| Kích thước (L*W*H) | 502mm * 300mm * 298mm |
| Kích thước của đĩa hành tinh | Dia190mm * T6mm |